• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu phẩm N O K I A X9 XpressMusic

jack_hunter97

Chắc con này trong mơ quá nhìn cấu hình khủng quá mà nokia đã từng công bố nhiều con mà thấy con nào là thật đâu chỉ có mấy con mình nghĩ chắc chỉ là sản phẩm trí tưởng hệ điêù hành mới nữa sym3 chưa ra dc bao lâu còn chưa nâng dc lên anna nữa hay bella lại còn ra thế kế hoạch win 7 đâu chưa thấy con nào hazz . . .

viettrungst

Hài thật, con này là do 1 pro của Pdaviet tự thiết kế cũng đăng lên lâu rồi, Nhìn cái CPU Arm cortext A8 mà đồ họa Adreno 205, còn cả quay Video 1080p thì đủ thấy trình độ của chủ thớt!

thainguu

tưởng tượng quá đáng chứ! Nokia X9 chạy Symbian Anna với lõi kép là mừng rồi...

duc143

Lại 1 siêu phẩm mới ra đây, tôi dùng X6 đã thấy rất là chất rùi :D

cfbarca

Active Member
Hài thật, con này là do 1 pro của Pdaviet tự thiết kế cũng đăng lên lâu rồi, Nhìn cái CPU Arm cortext A8 mà đồ họa Adreno 205, còn cả quay Video 1080p thì đủ thấy trình độ của chủ thớt!
n

@Ý bác là con này do 1 fans vẽ CONCEPT hả..................vậy mà các pác khác vẫn tiếp tục bàn X9 thì đúng là.... hài thật

mckenzise

Cấu hình khủng quá ...

Mà nhìn như hình thì nó đâu có đèn xenon đâu chủ thớt , chỉ là 4cái Flash LED thôi mà .

satthumuhn1

nhìn 4 cái flash LED thì hơi khó tin >:)
ko biết ý tưởng này do nhà hội họa nào sài photoshop cách điệu X6 lên chăng ~X(

mcdcong

con này như kiểu mix lại từ 3 con: màn hình giống X6, đằng sau thì giống X7, 2 cái loa thì lại lấy thiết kế từ loa của con 5800... Nokia hết ý tưởng rồi...
chuẩn bị lên Android nào :D