• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[signed] Fruit Ninja HD (13MB) một game rất hay . không thể bỏ qua

stormlight

Mình chơi được acarde mode tới 735 rồi. Mãi ko hơn được. Thôi chờ bản đa điểm vậy

gily4ever

mình đang dùng Nokia N500 chạy symbian anna vậy mà cài game vào máy không chơi được, nhấn vào biểu tưởng trên màn hình mà chẳng có dấu hiệu gì hết! Bạn nào đã test game này trên N500 cho chỉ cho mình biết với!
Mình cảm ơn các bạn!

taolahoan

mình đang dùng Nokia N500 chạy symbian anna vậy mà cài game vào máy không chơi được, nhấn vào biểu tưởng trên màn hình mà chẳng có dấu hiệu gì hết! Bạn nào đã test game này trên N500 cho chỉ cho mình biết với!
Mình cảm ơn các bạn!

hình như 500 không có chip đồ hoạ thì phải ,nếu ko có chip đồ hoạ thì ko chơi được bạn a :D

raucaimuathu

chao cac bac.e la thanh vjen m0j.e vua down game furit ninja ve dt wa opera mini.nkug khj m0? Ra toan 1mau den.e dung n8.co bac nao jup e gjaj quyet k? E thjX choj game nay lam.cac bac mau jup do e nke.thank cac bac nhjeu.

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Mình cảm ơn các bạn!
Mình dùng N8 nên ko rõ bạn cài FN bản nào, bạn thử cài bản mới nhất v1.6 xem sao
chao cac bac.e la thanh vjen m0j.e vua down game furit ninja ve dt wa opera mini.nkug khj m0? Ra toan 1mau den.e dung n8.co bac nao jup e gjaj quyet k? E thjX choj game nay lam.cac bac mau jup do e nke.thank cac bac nhjeu.

raucaimuathu đang dùng N8 Anna hay Belle, nếu là Belle phải cài bản v1.6 mới chơi đc, mình cũng như bạn khi từ Anna lên Belle, tìm bản mới nhất cài vô là đc đó
Chú ý raucaimuathu đã viết không dấu lại còn khó đọc nữa, lần sau còn viết kiểu này không những ko ai thèm trả lời mà đề nghị mod baned nick luôn đi

hunterviet

Well-Known Member
bạn cho mình hỏi game này chơi được trên Nokia5800 không vậy.Thanks

Máy bạn chỉ chơi game này là java thôi, mà nhìn đau và ngứa mắt lắm, tốt nhất bạn nên tìm game khác chơi

gily4ever

theo như mình tìm hiểu thì đúng như bạn taolahoan đã nói Nokia 500 không có chíp đồ họa vì vậy không chơi được game nầy! Mặc dù con N500 đã up lên Symbian Belle rồi nhưng chíp là phần cứng nên việc thiếu chíp đồ họa làm cho Nokia 500 không thể chơi được 1 số game HD và game đòi hỏi cấu hình cao!!
Bạn nào dùng Nokia N500 cảm phiền tìm game khác mà chơi vậy!

gily4ever

theo như mình tìm hiểu thì đúng như bạn taolahoan đã nói Nokia 500 không có chíp đồ họa vì vậy không chơi được game nầy! Mặc dù con N500 đã up lên Symbian Belle rồi nhưng chíp là phần cứng nên việc thiếu chíp đồ họa làm cho Nokia 500 không thể chơi được 1 số game HD và game đòi hỏi cấu hình cao!!
Bạn nào dùng Nokia N500 cảm phiền tìm game khác mà chơi vậy!

hieuna

Hình như là mediafire nó dọn sạch các phần mềm lậu nên xóa rồi