• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skies of Glory._đỉnh cao game bắn máy bay

tuyettinhyeu

xem demo nhé
[video=youtube;_sVYJY-JBrg]http://www.youtube.com/watch?v=_sVYJY-JBrg&feature=player_embedded#![/video]
vài hình ảnh trên Droid [video=youtube;PQv7bCGCMos]http://www.youtube.com/watch?v=PQv7bCGCMos[/video]

các bạn vào market gõ từ ''Skies of Glory'' là thấy

nobita81

bạn cho mình hỏi là FW của bạn là của nước nào??? sao mình xài south asia tìm chả ra :(( , cũng gặp tình trạng tương tự với nhiều soft của các bác post trên tinhte >_<!

tuyettinhyeu

bạn cho mình hỏi là FW của bạn là của nước nào??? sao mình xài south asia tìm chả ra :(( , cũng gặp tình trạng tương tự với nhiều soft của các bác post trên tinhte >_<!

trời đất..:))..:D..mình chưa bao giờ nghe nói đến game hay phần mềm nó lại đòi FW của từng nước khác nhau cả.đã là game hay phần mềm thì chỉ có phân biệt FW mới hay cũ thôi (riêng game và một số app thì còn phân biệt độ phân giải của màn hình) chứ nó chẳng phân biệt FW South asia hay Germany...Hong kong gì đâu.Cái game này mình chơi trên Milestone đã oke.Bạn thử tìm lại xem..GOOD LUCK :-?

anyeuha_80

1 số ứng dụng ko Enable trên Market tại 1 số khu vực nhất định bạn ạ, như VN chẳng hạn, nên thắc mắc của bạn nobita81 là hoàn toàn có lý.
Sẽ hay hơn nếu bạn Post file .apk lên 4rum hay cho mọi người đường link để DL.

nobita81

trời đất..:))..:D..mình chưa bao giờ nghe nói đến game hay phần mềm nó lại đòi FW của từng nước khác nhau cả.đã là game hay phần mềm thì chỉ có phân biệt FW mới hay cũ thôi (riêng game và một số app thì còn phân biệt độ phân giải của màn hình) chứ nó chẳng phân biệt FW South asia hay Germany...Hong kong gì đâu.Cái game này mình chơi trên Milestone đã oke.Bạn thử tìm lại xem..GOOD LUCK :-?
mình nói theo suy nghĩ, nên tưởng là do vấn đề FW X_X
1 số ứng dụng ko Enable trên Market tại 1 số khu vực nhất định bạn ạ, như VN chẳng hạn, nên thắc mắc của bạn nobita81 là hoàn toàn có lý.
Sẽ hay hơn nếu bạn Post file .apk lên 4rum hay cho mọi người đường link để DL.

bạn này nói đúng lắm nè, đúng là bị giới hạn hay sao ấy, có nhiều bác trên forum đưa search market mà mình tìm mãi không ra, nhiều người gặp tình trạng này lắm

lamphong107

tùy theo location mà market khác nhau hay sao đó, market của mình chỉ thấy dc những app free mà thôi

tuyettinhyeu

xin lỗi mình không thể upload lên forum được nhưng mình có cái ảnh này

các bạn dùng phần mềm quét barcode dow từ market về rồi chụp cái ảnh đó nó sẽ đưa đường dẫn tới file trên

lndung0610

Mình search trên market và dùng barcode quét đều ko thấy gì hết :( Mình dùng N1, rom 2.2

tuyettinhyeu

Mình search trên market và dùng barcode quét đều ko thấy gì hết :( Mình dùng N1, rom 2.2
:-/.sao kì vậy mình mới tải bằng cách này cách đây 1 tuần mà.Mình dùng Milestone FW 2.1 của bọn G.O.T bên Đức,hay là nó chỉ cho dowload mấy hôm trước để dùng thử thôi,.

milestone1985

:-/.sao kì vậy mình mới tải bằng cách này cách đây 1 tuần mà.Mình dùng Milestone FW 2.1 của bọn G.O.T bên Đức,hay là nó chỉ cho dowload mấy hôm trước để dùng thử thôi,.
đúng rồi mình cũng giống vậy nè,,ai có cách khác thì giúp mọi người đi

tuyettinhyeu

Hero với Legend thì không có hy vọng gì với mấy game 3d đâu bạn ạ!

chính xác cái này chỉ hỗ trợ máy có VGA,GPU thôi hoặc chí ít cũng phái màn hình 480x800 CPU trên 600Mhz và Android 2.0 trở lên