• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin cho handyday

Status
Không mở trả lời sau này.

diepviendvh007

Các bạn nào có những skin Handyday đẹp muốn chia sẽ với mọi người thì úp vào đây chia sẻ nha !

Last edited by a moderator:

Thangdq

mình chọn sữa bài nhưng không thấy chổ nào để up file nên mới viết bài mới bạn có thể chỉ giúp mình cách sửa bài ko ?

Bạn nhìn thấy nút
này chứ. Bấm vào và chọn Khung đầy đủ, lúc đó bạn sẽ up thêm file đính kèm được.

hien1983

bác ơi có trương trình handyday không bác cho mình với không hỉu tại sao máy mình cài trương trình đó không được nó cứ báo lỗi hoài .Các bác thử giúp mình nhé

lightblue

bác ơi có trương trình handyday không bác cho mình với không hỉu tại sao máy mình cài trương trình đó không được nó cứ báo lỗi hoài .Các bác thử giúp mình nhé

Lưu ý: không yêu cầu phần mềm và thắc mắc phần mềm ở đây nhé. Bạn ra phía ngoài, nó có topic sẵn rồi đấy...

cfbarca

Active Member
@007...........bro có cái nào mà icon to to như của PPC ấy thì post lên dùm nhé, Tks

diepviendvh007

Bạn vào khu vực ứng dụng down về mình thấy trong đó đã có up rồi nên không up nua ;)

Status
Không mở trả lời sau này.