• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin KeyBoard (Skin Bàn Phím ảo) Các loại!

AnhPheCT

Swype HTC-Like Skin Touch of glass qwertz White by djc (WVGA) v1.0 (Skin Only)

Download ở đây!

AnhPheCT

Anh AnhPhe076 có cái link nào khác kg vậy?Dạo này mediafile nó bị sao ấy....em tải mà nó cho em tải "tới"....967 bytes/s mới ghê chứ...chuối thấy ghê....up lên host khác đi anh.Thank

Khỏi link nào hết mà là link trực tiếp trên PDAVIET luôn.

hic mình cài vào bị lỗi , các chữ hiển thị bị lệch, phím Shift và phím cách trống lệch luôn

AnhPheCT

hic mình cài vào bị lỗi , các chữ hiển thị bị lệch, phím Shift và phím cách trống lệch luôn
Cài vào con HD à!! Hình như đúng vậy!! Bản này do DINIK bên XDA tạo. Bản trước do Mình tạo.....! Chưa fix được cho HD rồi. Do ko có thời gian Resize lại......!

chuẩn, cài cho HD mà, trước khi cài thì sướng rơn, sau khi cài thì ngầm ngùi gỡ ra, tí khóc :D

garlic

O2 Zinc là màn hình QVGA, phải là màn hình WVGA mới cài được mấy skin này bạn ạ..

AnhPheCT

Mình dùng O2 zinc cài vào bị báo lỗi hok dùng được, có bạn nào giúp mình với

O2 Zinc là màn hình QVGA, phải là màn hình WVGA mới cài được mấy skin này bạn ạ..
QVGA = 240x320 còn WVGA = 480x800 vậy hỏi Bạn có dùng dược ko? Một con màn hình dộ phân giải bằng 1/2 con kia làm sao mà cài.

hic mod Anhphe có thể resize lại cái skin ở bài 16 cho HD được ko, thấy đẹp quá mà ko cài được thì ức chế lắm :(
cám ơn nhiều

AnhPheCT

hic mod Anhphe có thể resize lại cái skin ở bài 16 cho HD được ko, thấy đẹp quá mà ko cài được thì ức chế lắm :(
cám ơn nhiều
Chờ đi lúc này bận quá để tìm 1 skin IzInput 2.1 dùng được cho HD cái đã, Bạn có share cho Tui đi, xong Tui làm cho 1 cái giống bài 16.

chỉ dùng skin của vnkeybd thui, cái của Man XT cài thấy đẹp quá nên xài luôn, nhưng cái đó làm sao đẹp bằng cái ở bài 16 được :((
Mod AnhPhe hết bận nhanh nào :D