• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin thời tiết Manila 2.5 TouchFlo 3D, HTC Sense!

AnhPheCT

nhiều skin đẹp quá, nhưng cho mình hỏi chút: có mấy skin không ghi là dùng cho touchflo 3D hay HTC sense. Vậy mình xài touch flo thì down cái nào ?
@: Đây chỉ là các file xxxx.manila thay đổi cái mặt trời hay mặt trăng thôi ko liên quan đến vấn đề của 2 bạn, TouchFlo 3D hay HTC Sense 2 file xxxx.manila như nhau giống nhau, các bài viết cũng đã chỉ cách trở về ban đầu rồi. Tìm đọc bài #33 nhé!!

ghone1990

MOD AnhPheCT còn làm skin Weather nữa không.MOD có thể tao bộ skin mà khi trời mưa sẽ có mây màu đen.Còn khi trời nắng mây màu xanh và trắng được không.Cháu rất thích làm mấy cái weather này.

AnhPheCT

MOD AnhPheCT còn làm skin Weather nữa không.MOD có thể tao bộ skin mà khi trời mưa sẽ có mây màu đen.Còn khi trời nắng mây màu xanh và trắng được không.Cháu rất thích làm mấy cái weather này.

Mây chỉ có 1 loại mây thôi một màu duy nhất ko thể thay đổi nhiều màu được.