• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Settings v3.03 S60v3 S60v5 - Tận dụng phím Xpress Music

Anther1991

Bạn có thấy các shortcuts trong phím Xpress quá ít? Nếu đúng vậy thì phần mềm này sẽ giúp bạn gán thêm các shortcuts vào menu Xpress và bạn có thể giải phóng màn hình khỏi các biểu tượng to đùng, chật chội. Ngoài ra, chương trình này còn có khả năng cài phím mở khóa và các tùy chỉnh tự động khóa máy nữa ;;)

Tải
Nhìn kỹ tấm hình sẽ thấy mã số đăng ký ;;)

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Nghe đồn xài cho V3 cũng được, bạn cài thử đi, chỉ khác là ko có phím xpress ;;)

Cleonardo

mong là xài cho v3 đc vì tên pm này co s60v3 mà,bạn nhiệt tình quá!

llTuyetTinhCocll

Hồi trước xài v2 thì cái này nó luôn theo bên mình....nhưng khi xài v5 thì nó ko xài đc....mình cài bên v3 dường như hết các bản mà ko bản nào nó chạy đc...cài nó chỉ có icon chơi cho có tụ thôi....mong là cái này đc....

llTuyetTinhCocll

Mới test hồi tối thì chắc có lẽ cái này dành riêng cho v5 rồi....nhưng sao nó lại ko cho đổi cái chữ "sử dụng phím bên hông..." như v2 & v3 ý ...

Nếu khóa bằng phím chỉ định thì sao nó ko vô hiêu cái phím hông....ko lẽ vừa chạy cái này lại vừa chạy mykeylock....hihihi

@Anther: cái icon menu nó ko hoạt động bạn ui....chọn xong rồi nó kêu khởi động....khởi động xong nó vẫn im ru ........

Anther1991

Fix rồi đó bạn. Ko hiểu sao trước đó mình đã test đổi icon thành công rồi mà giờ mới lộ cái lỗi ra :-??

Cleonardo

sao mình cài vào n95.1g thì ko có tiếng việt và cũng ko có phím xpress

llTuyetTinhCocll

sao mình cài vào n95.1g thì ko có tiếng việt và cũng ko có phím xpress

Úi trời....dạo này hoạt độn mạnh dữ....cái này ko xài cho v3 đc đâu....nó chỉ có chức năng gần giống thôi....có thể cài đc nhưng hoạt động thì trớt quớt....cái này 1 là dùng riêng cho v5....2 là v3 ko có phím XP....

Qua v3 xử lý đi....bữa dò ở bên đó cũng có khoảng 7-8 topin các phiên bản về cái này.....nhưng pro hơn là nó còn cho thay đổi dòng chữ khóa phím....pro hơn 1 chút....^^!...