• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartGet v5.00-Hỗ trợ download trên mobile

NGUYENTRANDUNG

SmartGet v5.00

Công cụ hỗ trợ download trên mobile phiên bản cập nhật, tốc độ+Giao diện màu sắc đẹp tùy chỉnh và một số tính năng khác hỗ trợ download.

SmartGet v5.00_VI.zip (251 KB)

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Mình download về mà không biết đường sử dụng

Vừa down bản eng về thấy down ngon định vh nhưng nghĩ bác NTD đã vh rùi nên vào tìm ... Đúng thế thật
Ai chua bit dùng thì vào ứng dụng nhấn "5" nhập link file xong nhấn Ok và nhấn "6" để start download

Posted via Mobile Device

leetran72

cái này phải copy link down trực tiếp hay link trang download là đc thế bạn???

saodoingoi142

Moderator
hix, bác ơi, sao kích vô nó hiện lên trang 4shared rồi lại đòi mật khẩu . em không biết mật khẩu, cho em xin. cảm ơn bác nhiều lắm :D

Mình không hề dùng mật khẩu để Upload File này cũng như tất cả các dạng File khác bạn nhé!Bạn hãy đăng nhập vào "4shared" để được Download về nha!!!;;)

vuonnhoxanh

Mod ơi, mình dùng smart get down một tệp nhạc, nó chậm gấp 5 lần down bình thường mà thậm chí còn tốn thêm mb down về nữa chứ @@ tệp nhạc cỡ 2mb mà down về hết 7 - 8 mb rôi @@

saodoingoi142

Moderator
Mod ơi, mình dùng smart get down một tệp nhạc, nó chậm gấp 5 lần down bình thường mà thậm chí còn tốn thêm mb down về nữa chứ @@ tệp nhạc cỡ 2mb mà down về hết 7 - 8 mb rôi @@

Đây là 1 dạng phần mềm ứng dụng thôi mà bạn đâu cứ nhất thiết là phải chính xác và chuẩn chứ!Bạn hãy thử lại với tệp nhạc hay với các dạng File khác xem sao nhé...!!! (*_*)