• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.01 ( mới )

Status
Không mở trả lời sau này.

xiaohuang

Anh cài SM 4.0+Loadder bản ra đầu tiên, không phải 2in1.
Lúc trước em cài SM4.00+Loader (2in1) sau đó xóa bản này rồi cài SM4.01 và Loader 1.0 thì chạy rất tốt nhưng lúc khởi động có đoạn video con mèo, em thử xóa đoạn Video này thì nó bị lỗi không cho vào nữa. Xóa SM4.01 và Loader rồi cài lại thì nó bắt Check. Nhưng khi cài SM4.00+Loader (2in1) tiếng Anh rồi lại xóa, cài tiếp SM4.01 và Loader 1.0 thì lại chạy tốt.

MinhThang

Manager
Chưa test với bản 2in1 như Hoàng nói, chỉ dùng bản 1.0 thì khi cài đè vẫn dùng được. Đừng gỡ ra cài mới là ok :D

Thằng này cũng giống X-plore 1.22 thôi, các máy xịn không à, máy củ chuối như mình thì không được.:(

contraithansex

anh xiaohuang cài được làm em thèm mà cài ko được (Bị giống kojiro) .Anh post cái SM4.00+Loader (2in1) lên luôn được ko. THANKS

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Devicehum trứơc cài bản viêt hoá 4.0. Rùi dùng cái pm siêu dich chỉnh file src .thế là khi thoát ko hiện cái lone dog game nửa. Mới cài típ bản 4.1 .thành công.xem đc flv. Em dùnh n81 8g

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Lúc trước em cài SM4.00+Loader (2in1) sau đó xóa bản này rồi cài SM4.01 và Loader 1.0 thì chạy rất tốt nhưng lúc khởi động có đoạn video con mèo, em thử xóa đoạn Video này thì nó bị lỗi không cho vào nữa. Xóa SM4.01 và Loader rồi cài lại thì nó bắt Check. Nhưng khi cài SM4.00+Loader (2in1) tiếng Anh rồi lại xóa, cài tiếp SM4.01 và Loader 1.0 thì lại chạy tốt.

để mình thử xem sao rồi sẽ Reply lại lun ;)

nhunguyen12

sao bác xiohang lại cài được trên N73 ME nhỉ, em cài mà không được, dù dùng cách load hay X-plore hổ trở mà điều không được cả, đang xài cái load 1.0 , không phải loại 2in1, bác giúp với nha

Kojiro

Super V.I.P
sao bác xiohang lại cài được trên N73 ME nhỉ, em cài mà không được, dù dùng cách load hay X-plore hổ trở mà điều không được cả, đang xài cái load 1.0 , không phải loại 2in1, bác giúp với nha

Mình dùng Load 1.0 nè (ko phải 2in1). Bạn cài cái SM 4.00 vào, cài tiếp cái Load 1.0 vào, dùng load vào Sm xem được không. Sau đó cái đè cái SM 4.01 này vào là xong, test trên N95 đó :)

troly

Well-Known Member
để mình thử xem sao rồi sẽ Reply lại lun ;)

Anh đã làm từ chiều đến giờ song thất bại thảm hại luôn. Vẫn đòi chec mai như trước. Chỉ có cách cài phai loader 1.0 vào sau là được. Chúc thành công=D>

nhunguyen12

Mình dùng Load 1.0 nè (ko phải 2in1). Bạn cài cái SM 4.00 vào, cài tiếp cái Load 1.0 vào, dùng load vào Sm xem được không. Sau đó cái đè cái SM 4.01 này vào là xong, test trên N95 đó :)

không được bác KJR ơi, nãy mình làm y changnhư vậy đó, mới thấy bắt check.

Kojiro

Super V.I.P

Thấy bắt check sau khi làm các bước trên hoàn chỉnh thì cài đè 1 lần nữa cái 4.01 vào chính nó xem sao :D Test kỹ lắm :p

Việt hoá mà bị lỗi font rồi anh em ơi :((

MinhThang

Manager

Mình mới cài ngon lành SM 4.0 nè:)) 4.1 làm đủ kiểu vẫn không được đành quay về may mà 4.0 vẫn cho sài:((

nhunguyen12

Mình mới cài ngon lành SM 4.0 nè:)) 4.1 làm đủ kiểu vẫn không được đành quay về may mà 4.0 vẫn cho sài:((

sử dùng máy cách mà chẳng được, cứ bắt check không à, không biết bác xiaohang làm sao mà cài được, không bị check hay ghê, chắc phải tham khảo bác chút thôi

dung1291985

ĐÃ TEST và kết quả lả ko được! đang dùng bản SM 2in1 gỡ bỏ, làm đúng hướng dẫn, cài bản Trial 4.01 vào trước, cài SMLoader 1.0 vào sau, chạy SMLoader nó bắt đăng kí, đăng kí xong đòi check luôn, ko check, thoát ra chạy lại SMLoader vẫn bắt check, ko load đc, mặc dù đã có file video trong E:\Video rồi =))

Có thể tung ra 4.01 là 1 chiến lược vừa có thêm tính năng mới, vừa phá hủy cái mẹo SMLoader này của bà con đang sài, ai ham FLV thì ... phải buy thui :D

nhunguyen12

ĐÃ TEST và kết quả lả ko được! đang dùng bản SM 2in1 gỡ bỏ, làm đúng hướng dẫn, cài bản Trial 4.01 vào trước, cài SMLoader 1.0 vào sau, chạy SMLoader nó bắt đăng kí, đăng kí xong đòi check luôn, ko check, thoát ra chạy lại SMLoader vẫn bắt check, ko load đc, mặc dù đã có file video trong E:\Video rồi =))

Có thể tung ra 4.01 là 1 chiến lược vừa có thêm tính năng mới, vừa phá hủy cái mẹo SMLoader này của bà con đang sài, ai ham FLV thì ... phải buy thui :D

chác mừng bác Dũng tàu nha, cũng pó tay rùi, flv vẫn có máy chương trình xái được, core player 1.3 (xài H263 và H264) còn Vplayer xài vô tư kèm plash 3.0, mà hủ yếu khám phá cho dzui, cái mới mẻ là phải duyệt đã chứ? phải khồng?

Kojiro

Super V.I.P

E nên test bằng cách cài bản 4.00 trial trước cái đã, a nói ở trên đó, sau khi cài cái này thì cài cái loader vào, test nó sẽ chạy ok. Sau đó e cài đè bản 4.01 vào, cài đè đến chừng nào ok là xong :p

MinhThang

Manager

Không được thì trở lại SM 4.0 có gì đâu mà phá hả em. Anh mới cài lại 4.0 mà8-|

Status
Không mở trả lời sau này.