• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v3.25 for S90

GIANGOX

bản này có xem dc hết màn hình không vậy bác:D!thankz nhiếu nhé!

Thường thì SmartMovie chỉ xem được hết màn hình dạng như màn ảnh rộng thôi, hai phần trên và dưới vẫn bị khoảng đen ;)

Cheers :D

izepck

Thường thì SmartMovie chỉ xem được hết màn hình dạng như màn ảnh rộng thôi, hai phần trên và dưới vẫn bị khoảng đen ;)

Cheers :D

tùy film thôi , còn khi converter để full màn hình ,thì khi xem sẽ đầy màn hình !

huakiller

bản này có cài được cho máy nokia n73 không vậy bởi vì mình có cái n73 mà mình cài không đươc smartmovie cho cái n73 của mình nên mình mới hỏi vậy mong các bạn thông cảm nha

izepck

bản này có cài được cho máy nokia n73 không vậy bởi vì mình có cái n73 mà mình cài không đươc smartmovie cho cái n73 của mình nên mình mới hỏi vậy mong các bạn thông cảm nha
bản này chỉ dành riêng cho máy 7710 (S90) thôi bạn ạ không dùng cho các dòng máy khác đâu !
bạn vào đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=202tìm hiểu về smartmovie FOR S60v3 SymbianOS9.1 nhé

Chỉnh sửa cuối:

kentvilcuong

Tất cả các bản SmartMovie đều chạy full màn hình, quan trọng lúc bạn converter bạn nên để chế độ crop back boder thôi. Theo thông tin từ nhà sản xuất thì bản SmartMovie 3.25 thi chạy được trên 20 hình giây nên chất lương hình ảnh sẽ đẹp hơn và đỡ giật hơn so với các version trươc.

kentvilcuong

Tất cả các bản SmartMovie đều chạy full màn hình, quan trọng lúc bạn converter bạn nên để chế độ crop back boder thôi. Theo thông tin từ nhà sản xuất thì bản SmartMovie 3.25 thi chạy được trên 20 hình giây nên chất lương hình ảnh sẽ đẹp hơn và đỡ giật hơn so với các version trươc.

new

Bác nào load được rùi up lại cho em với..........

Kojiro

Super V.I.P
Theo mình biết thì các bản SM 3.41 cũng dùng cho S90 được. Các bạn qua Box Phần mềm xem phim cho S60v3 mà tìm nhé!

Hy vọng sẽ đáp ứng được nhu cầu của các bạn! :D

etype

chán thật

Theo mình biết thì các bản SM 3.41 cũng dùng cho S90 được. Các bạn qua Box Phần mềm xem phim cho S60v3 mà tìm nhé!

Hy vọng sẽ đáp ứng được nhu cầu của các bạn! :D

bác này chán thật S90 mà bảo lấy Smartmovie của S60 3rd dùng là sao, bác đã dùng đc chưa vậy hả, mà có dùng đc cũng chẳng có key bác xem lại đi nhé
chúc bác vui vẻ .....Thân