• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 bản đầy đủ. Test OK!

Status
Không mở trả lời sau này.

kthp2428

smart movies em dùng là cứ giật đùng đùng ,làm em xõa oan mất một clip hài cứ tưởng là do converter bị lỗi!!

Hoden

Super V.I.P
smart movies em dùng là cứ giật đùng đùng ,làm em xõa oan mất một clip hài cứ tưởng là do converter bị lỗi!!

mình có up 1 bản ít bị giật hơn dấy ở #5 hây j đó.bạn tìm nhé.

duonghoang79

mình có 1 bản test không giật cũng là bản v4.10 mình post len các bạn test thừ nha nếu vẩn giật thì mình không biết nói sao.máy mình ok.5800

http://www.mediafire.com/?sharekey=4cddf13fcfb39e960dec85adfe0a530a577f568529028de9ce018c8114394287

mình dow về và tes thử rồi fine mp4 mình dow tren mạng về xem mượt lắm,nhưng fine từ đt mình quay video xem thì giật vãi,có a e nào gặp trường hợp giống tôi ko? :-/ :-/ :-/ :-/

cuncon99

k đc rồi cái này k dùng cho N97 đc, bạn nào thử trượt bàn phím ra rô62i đóng lại sẽ thấy hậu quả nghiệm trọng :((

Lovesjckd

nó dòi mua mã thi sao hả các bác.có lấy đc key k?nếu bác nào lấy đc thì lấy dùm em vớj nha.

J4yJ4ckj3

Thực ra dùng Sm xem AVI hay MP4 đều không giật nếu convert chuẩn. Sau khi dùng SM và RP, mình nhận thấy nếu convert file tạo ra nên có framerate bằng file gốc, khung hình của RP co the chon 640x360, còn SM nên chọn khung hình thấp hơn VD 480x320 hoặc 320x240 (khi xem bằng SM vẫn có thể full màn hinh) . Mình dùng Ultra MP4 Video Converter thấy chạy rất ổn và nhanh, còn SMC convert khá chậm

conganh0510

các bác cho em hỏi chút.Máy của em lúc trước cài Sm4.15 cracked, dùng một thời gian OK, không có vấn đề gì xảy ra cả.Một hôm đang xem phim ( hơi dài khoảng hơn 1 tiếng), sau đó máy tự động out ra luôn.Bây giờ cứ mở film nào cũng bị đá văng ra menu cả hic hic.
Remove bản cũ,Tải cái SM 4.10 của bác dung1291985 vào. Cũng bị như cũ, help me!Có phần mềm nào khác hổ trợ xem đuôi .avi tốt như SM không?

Khoaaa

các bác cho em hỏi chút.Máy của em lúc trước cài Sm4.15 cracked, dùng một thời gian OK, không có vấn đề gì xảy ra cả.Một hôm đang xem phim ( hơi dài khoảng hơn 1 tiếng), sau đó máy tự động out ra luôn.Bây giờ cứ mở film nào cũng bị đá văng ra menu cả hic hic.
Remove bản cũ,Tải cái SM 4.10 của bác dung1291985 vào. Cũng bị như cũ, help me!Có phần mềm nào khác hổ trợ xem đuôi .avi tốt như SM không?

Là có nghĩa là bị lonelycatgame lock rồi. Xin chúc mừng

Posted via Mobile Device

Khoaaa

cái này đọc đc đuôi flv ko mấy pác ơi :-ss

Flv ok nha bạn.
Ah khi bị lock có thể khắc phục theo cách sau đây.
Lên trang chủ down bản gốc phù hợp với máy mình rồi cài sau đó mở 1 đoạn phim lên xong rồi thoát ra.
Gỡ bản gốc ra rồi cài bản .crack vào tiếp tục xài bt
Gud luck

Posted via Mobile Device

whatislove89

cá bác xem bằng cái này giựt k vậy,sao máy mình chán wa ta,xem jut tung,chất lương khá tuyệt nhưg jut wa đi mất,mình cóp thẳng 1 phim AVI trên mạng về (shaun the sheep) cóp vào chưa convert j,xem chán jut wa trời
chả lẽ mỗi lần fai conver thì dùng làm quái j nhỉ,muốn xem fim nét tàm 200 300Mb mà convert cũng vỡ mồm thật :(

Khoaaa

Flv ok nha bạn.
Ah khi bị lock có thể khắc phục theo cách sau đây.
Lên trang chủ down bản gốc phù hợp với máy mình rồi cài sau đó mở 1 đoạn phim lên xong rồi thoát ra.
Gỡ bản gốc ra rồi cài bản .crack vào tiếp tục xài bt
Gud luck

Posted via Mobile Device

Cách giải quyết đây. Chúc may mắn
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.