• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSIS 2.2.3 Việt hóa

anhtamhcm

Phiên bản Việt hóa. Chỗ nào anhtam Việt hóa sai thì anh em cứ việc sửa lại>:)=)). Nếu không sửa được thì cứ để vậy mà dùng=))=))

Không hướng dẫn thêm vì đã có topic Ở đây

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

OK! anh quả thật pro !:D Sư phụ ! he he he ! vậy tiện thể anh việt hóa pukeylock luôn vig em cũng không còn máy để làm=D>

1. Như anh đã nói trong topic đó>> Chẳng bao giờ dùng khóa phím cả.
2. Topic của em thì để em giải quyết >> Nếu không được thì cứ để thế cho nó ngứa mắt người dùng=))

Thangnd31082

Phiên bản Việt hóa. Chỗ nào anhtam Việt hóa sai thì anh em cứ việc sửa lại>:)=)). Nếu không sửa được thì cứ để vậy mà dùng=))=))
[/CENTER]

Hì hì bác cứ đùa ! ngay cả cái Winfile lỗi mà anh em sướng quá dùng tẹt ga cũng không để ý anh lại phải bảo nó bị lỗi và thế là chúng em lại biết "lỗi"

Nói như thuật ngữ chuyên ngành của bọn em thì " chúng em như tờ giấy trắng, bác tám tô màu gì , hiện nguyên màu đó" _ Xin lỗi người nổi tiếng vì đã xuyên tạc câu nói bất hủ này !:-?

anhtamhcm

Hì hì bác cứ đùa ! ngay cả cái Winfile lỗi mà anh em sướng quá dùng tẹt ga cũng không để ý anh lại phải bảo nó bị lỗi và thế là chúng em lại biết "lỗi"

Nói như thuật ngữ chuyên ngành của bọn em thì " chúng em như tờ giấy trắng, bác tám tô màu gì , hiện nguyên màu đó" _ Xin lỗi người nổi tiếng vì đã xuyên tạc câu nói bất hủ này !:-?

Chắc chắn với anh em là phiên bản Việt hóa này dịch không chuẩn đâu=)) đợi người dùng Edit lại đấy

vokhanhyen

Nói vui vậy thôi VKY cũng rẩt là cự phách đó nghe ! Anh em nói chơi mấy câu tưởng thật lại suy nghĩ quẩn quanh , nghĩ dại thì chét đó:D

Mình cũng dùng nhiều PM VKY việt hóa lém đó !=D>
ấy ây ! VKY đâu nghĩ gì ! =))Chuyện nhỏ mà ! Chuyện việt hóa SmartSIS và pykeylock cùng là 1 mà ! Biết đc thì dễ=>ai cũng làm đc=>còn không biết mới là khó !!!!

Thangnd31082

Thằng này lúc cài xong hôm trước nó cứ bắt cài thêm Module ... 4ngon gì gì đó mà tìm trên mạng chẳng thấy con nào cho v2 cả toàn v3 thui , ai ngon ăn giải đáp giúp với , thanks trước !

anhtamhcm

Posted via Mobile Devicethaks anhtam nhìu gjờ dùng đt ko thaks đc maj thaks nha. A anhtam ơj em muốn nhận anh làm thầy về lĩnh vực vh pm đc ko? Nha anh

Không dám đâu em. Coi chừng lạc chủ đề. Không nhắc đến chuyện này nhé:-??

NGUYENTRANDUNG

Thằng này lúc cài xong hôm trước nó cứ bắt cài thêm Module ... 4ngon gì gì đó mà tìm trên mạng chẳng thấy con nào cho v2 cả toàn v3 thui , ai ngon ăn giải đáp giúp với , thanks trước !

Vừa đóng gói xong, tải cái này về cài đặt bình thường. Hy vọng giải quyết được vấn đề vì mình ko có máy test

Thangnd31082

MOd dạo này tuần hành dữ quá ha ! Bài nào cũng phải có chữ Smartsis như bài này của em thì mới không bị xóa nè, topic không phải là chat_room !:p:))=))

saodoingoi142

Moderator
PM_SmartSIS-v2.2.3.

Bạn nào cài được cái SmartSIS này thì bung gói họ mình cái MegaPyModulePack.v2.01.sis này đc không:
http://www.mediafire.com/?mejmkuxmz0z
Hình như không có nó thì không dùng đc SmartSIS thì phải:-/
thankkkkk=D>

Nếu ko nhầm liệu cái này dùng để hổ trợ thêm cho những pm chạy Python.Nhưng bạn ơi!Bữa nay cái này dc tổng hợp trọn gói trong bộ Libs của DangTamhcm rồi,bạn tìm lại o trong 4roum rồi Down về giải nén ra và chép đè trong mục (E/System/Libs) thế là xong!Mình cũng đang gặp vấn đề trong pm SmartSiS này cả tháng rồi đó!!!Nhưng hiện giờ mình đang tiến hành cài đặt trên máy nên chưa có 1 kết quả mới,nên vấn đề này bạn phải tim gặp những bài viết từ anhtamhcm,trandung,hay vokhanhyen v.vvv...!Chúc bạn có kết quả sớm...!!!:-?:-??

hihoha

Well-Known Member
thanks bạn.Mình cài được rồi thực ra chỉ cần càj Modules_SmartSIS ngay ở trên của NGUYENTRANDUNG là OK