• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartworksVertical v0.0.3 S60v3/v5-tạo thanh icon hs dọc

duylinh27884

Moderator
SmartworksVertical v0.0.3 S60v3/v5-tạo thanh icon hs dọc

;

Pm giúp thay đổi style các icon ngoài màn hình hs theo chiều dọc của màn mình,nếu muốn thay đổi các ứng dụng bạn dùng xplore vào E/private/eacceee1/Settings.ini nhấn phím 8 để thay đổi UID các ứng dụng mà bạn muốn,làm xong save lại,thoát pm rồi vào lại.

Click download

Last edited by a moderator:

saccerwin

èo....v5 cảm ứng làm gì có phím số 8 cậu...phải kêu là tùy chọn bấm chỉnh sửa chứ....=))...lâu nay đi mô không thấy gặp ít chém thế...bị em nào hớp hồn ah..:))

duylinh27884

Moderator
èo....v5 cảm ứng làm gì có phím số 8 cậu...phải kêu là tùy chọn bấm chỉnh sửa chứ....=))...lâu nay đi mô không thấy gặp ít chém thế...bị em nào hớp hồn ah..:))

Mấy hôm nay nghiên cứu vụ mod skin operamini 7.0 nên ít chém:))

saccerwin

cậu chơi nghiên cứu dụ mod opera 7.0 ah....tụi nước ngoài mod cả đống....nhưng cài vào là nó tiéng anh nên tớ không thích cứ dùng bản 6.5 tiếng việt cho khỏe..

YinYang

Active Member

A duylinh có vợ rồi. lia tia e nào là chị nhà thịt

cậu chơi nghiên cứu dụ mod opera 7.0 ah....tụi nước ngoài mod cả đống....nhưng cài vào là nó tiéng anh nên tớ không thích cứ dùng bản 6.5 tiếng việt cho khỏe..

Dùng tiếng anh cho quen đi chứ

Vutuanhiep

Thank .mình dow đươc rùi mà án trên đt thì thank ơ đâu vậy bạn

Mình đưa da man hình đươc mà không dùng đươc bạn ơi .ân vào biểu tương toàn da nhật ký cuộc gọi

Last edited by a moderator:

deconleonui

a e trong pda ai mod đc thanh hs này thành trong suốt và sẽ ngắn hay dài tuỳ theo app mình cho thêm vào thì giúp mình với :((

badboy_hippy

có ai làm cho nó to ra, chạy ẩn
với thay đổi vị trí đc ko ak @@!

nó bị lỗi! bấm ứng dụng nào cũng ra cái ứng dụng thứ nhất! :(
em dùng CFW

Chỉnh sửa cuối: