• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So kè hình ảnh của P990i sau khi Mod Camera

Status
Không mở trả lời sau này.

Son_Do

Well-Known Member
Mình thấy các topic khi đã chuyển sang tranh luận về quan điểm của mỗi người thì khó dừng lại lắm. Sau mỗi lần tranh luận như thế này thì tình cảm của các thành viện trong diễn đàn ít nhiều cũng bị sứt mẻ. Nên dừng lại thôi các bạn ạ, bản thân bạn Dongxanh khi đọc được những bài tranh luận của các bạn thì bạn ấy cũng sẽ thấy không vui đâu. Nên gạn đục khơi trong, nghĩ tới sự phát triển chung của một cộng đồng nhỏ là UIQ3.

Black_Metal

Một huấn luyện viên giỏi không nhất thiết phải là một người chơi giỏi. Nếu một cầu thủ nói với huấn luyện viên của mình rằng "ông có giỏi thì nhảy vào mà đá" thì bạn sẽ nghĩ sao?:-?
Xin gửi tới bạn leviethung2612:cái cách nói cùn và trẻ con của bạn không còn thích hợp với thế kỉ 21 đâu.Một sự so sánh hoàn toàn khập khiễng.
sorry to all, nhưng.........
nói 1 câu ngu vãi cả đái như trên thì .............. bó cả 2 tay + 3 chân!!!!!!!!!
giả sử mày coi mày là cầu thủ, và modder (i.e: dongxanh,tommynguyen1961,at007....v.v) là HLV đi, mày có đủ trình để vào đá chung với các HLV ấy ko?????=))=))=))=))=))
vãi cả chưởng!
thôi, moderator của topic này vui lòng lock nó lại đê!
tkx

saoxathu

sorry to all, nhưng.........
nói 1 câu ngu vãi cả đái như trên thì .............. bó cả 2 tay + 3 chân!!!!!!!!!
giả sử mày coi mày là cầu thủ, và modder (i.e: dongxanh,tommynguyen1961,at007....v.v) là HLV đi, mày có đủ trình để vào đá chung với các HLV ấy ko?????=))=))=))=))=))
vãi cả chưởng!
thôi, moderator của topic này vui lòng lock nó lại đê!
tkx

Xin thưa với ông, tôi đang giả sử mình là huấn luyện luyện viên đấy ah.Người đưa ra nhận xét là huấn luyện viện chứ k phải là cầu thủ. Cây muốn lặng gió chẳng muốn đừng, toàn những thằng mát mát

kalongka

Xin thưa với ông, tôi đang giả sử mình là huấn luyện luyện viên đấy ah.Người đưa ra nhận xét là huấn luyện viện chứ k phải là cầu thủ. Cây muốn lặng gió chẳng muốn đừng, toàn những thằng mát mát

tui chỉ hỏi bạn 1 câu thui! ban down load và mod trog diễn đàn bao nhiêu trương trình,phần mềm .và mình thấy bạn chỉ thanks có 1 lần,điều đó đủ cho thấy văn hóa của bạn thế nào rùi,hay trong toàn bộ diễn đàn này chỉ có 1 ch\tr ma bạn sử dụng ko biết ch\tr j mà hoàn mỹ zữ zậy ta?=))=))=))=))=))=))

tui thấy bạn nói trong đây toàn những thằng mát mát zậy sao bạn ko thấy là mình khác người nhất trong đây !!!! zậy chắc có lẽ sự thật ngược lại zới đều bạn nói đó !!!! giỏi dc cái võ mồm--->làm dc j chứng minh đi, ăn nói cho có văn hóa nếu ko thì biến cho đẹp trời ..........

Black_Metal

dành tặng bạn huấn luyện viên saoxathu của 4R chúng ta 1 bức ảnh!

saoxathu

tui chỉ hỏi bạn 1 câu thui! ban down load và mod trog diễn đàn bao nhiêu trương trình,phần mềm .và mình thấy bạn chỉ thanks có 1 lần,điều đó đủ cho thấy văn hóa của bạn thế nào rùi,hay trong toàn bộ diễn đàn này chỉ có 1 ch\tr ma bạn sử dụng ko biết ch\tr j mà hoàn mỹ zữ zậy ta?......
Ông này điên rồi, muốn nói chuyện thì đọc cho kĩ từ đầu đến cuối, hết chuyện rồi ah, bị vợ bỏ hay sao mà lang thang lên diễn đàn nói bậy.Vậy xin có sáng kiến t thế này, đề nghị mod chỉnh sửa là mỗi khi có ai down cái gì về tự động thanks cho một cái, hay là mod nhà ta đang dùng cái này để đánh giá trình độ văn hóa của mỗi người.

kalongka

Ông này điên rồi, muốn nói chuyện thì đọc cho kĩ từ đầu đến cuối, hết chuyện rồi ah, bị vợ bỏ hay sao mà lang thang lên diễn đàn nói bậy.Vậy xin có sáng kiến t thế này, đề nghị mod chỉnh sửa là mỗi khi có ai down cái gì về tự động thanks cho một cái, hay là mod nhà ta đang dùng cái này để đánh giá trình độ văn hóa của mỗi người.

cái đó là để fân biệt giữa người "ăm quả nhớ kẻ trồng cây"
và thằng "ăn cháo đá bát" thui bạn à, đầu "đất" mà bày đặt bảo thủ.

Black_Metal

thôi nào mấy anh em, calm down đi! chiều đến h với log in vào cái 4R lại vẫn còn cãi nhau chí chóe!

Status
Không mở trả lời sau này.