• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh Fujitsu FMV660 và Fujitsu FMV - 253L

freeheart

Em đg phân vân giữa 2 loại này. Các bác cho em ý kiến với:
1. Fujitsu FMV660 - Pentium3 700Mhz/ 128Mb Ram/ 10Gb HDD/ Modem, nic/ 10TFT (màn hình cảm ứng - có bút)/ Pin 1h - Giá 290$

2. Fujitsu FMV - 253L - CPU CrusoeTM5400(533MHz)/ 128MB Ram/ 10GB HDD/ VGA ATI Rage Mobility 4MB/ Màn hình 8" ( 1024 * 512 ) Cảm ứng/ PIN 4h - Giá 4tr6 (gần 290$).

Em ko bán máy nhé. Em đg phân vân giữa 2 con này, con nào mạnh hơn? Con nào ổn định hơn? Giá hàng cũ như vậy đc ko ah? Cái CPU CrusoeTM5400(533MHz) nó tương đương cái gì (hay so với PIII tốc độ bao nhiêu). Mấy cái này em ko rành lắm.

Các bác cao thủ cho em xin ý kiến với ah. Em cảm ơn nhiều!

NguyenDucDung

Nếu là mình thì mình sẽ chẳng chọn cái nào cả, bạn mua máy này chắc chỉ để chạy win 98 thôi, Win XP chạy chắc còn chậm...và nếu mua máy này chắc chắn ko bao lâu sau bạn sẽ....muốn mua cái khác...
Khuyên bạn nên mua cái máy nhanh hơn chút, ít nhất cũng phải 1 - 1,6 GHz CPU...
Còn lại 2 cái trên thì...như nhau :|
enjoy

ThaiKien

Super V.I.P
Em đg phân vân giữa 2 loại này. Các bác cho em ý kiến với:
1. Fujitsu FMV660 - Pentium3 700Mhz/ 128Mb Ram/ 10Gb HDD/ Modem, nic/ 10TFT (màn hình cảm ứng - có bút)/ Pin 1h - Giá 290$

2. Fujitsu FMV - 253L - CPU CrusoeTM5400(533MHz)/ 128MB Ram/ 10GB HDD/ VGA ATI Rage Mobility 4MB/ Màn hình 8" ( 1024 * 512 ) Cảm ứng/ PIN 4h - Giá 4tr6 (gần 290$).

Em ko bán máy nhé. Em đg phân vân giữa 2 con này, con nào mạnh hơn? Con nào ổn định hơn? Giá hàng cũ như vậy đc ko ah? Cái CPU CrusoeTM5400(533MHz) nó tương đương cái gì (hay so với PIII tốc độ bao nhiêu). Mấy cái này em ko rành lắm.

Các bác cao thủ cho em xin ý kiến với ah. Em cảm ơn nhiều!

Mình xin bổ sung thêm một chút là cái Fujitsu FMV660 có bút chắc là Table PC đó, phần mềm sử dụng khó khăn. Thực sự cả 2 máy cấu hình đều hơi thấp, sử dụng sẽ tương đối khó khăn đấy bạn ạ!