• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh HTC HD2 và iPhone 3Gs

Status
Không mở trả lời sau này.

son_hui

trời ạ ! Sao ở ngoài sảnh chỉnh của PDAviet đánh giá 10 con điện thoại Vip- Pro nhat năm 2009 . . . mà lại đưa Iphone lên đâu nhỉ. . . Sao ko đưa HD2 lên trước... chắc tác giả dung Iphone :-? . ức thật

ThaiKien

Super V.I.P
trời ạ ! Sao ở ngoài sảnh chỉnh của PDAviet đánh giá 10 con điện thoại Vip- Pro nhat năm 2009 . . . mà lại đưa Iphone lên đâu nhỉ. . . Sao ko đưa HD2 lên trước... chắc tác giả dung Iphone :-? . ức thật
Đây là bài trích dẫn từ báo VnExpress mà bạn, phải tôn trọng chứ.
Mặc dù rất không thích các sản phẩm của Apple và chỉ dùng PPC WM nhưng cũng phải thừa nhận chưa sản phẩm nào ra mà có tiếng vang được như IP.

QuangThang89

Hiện tại iPhone là cái mốc để các hãng điện thoại khác hướng tới, hãng nào thiết kế điện thoại trên chiếc điện thoại đó lúc nào cũng có 1 điểm giống iPhone, chưa có con nào có thiết kế độc lập cả, đó là lý do vì sao iPhone luôn luôn dẫn đầu trong bảng xếp hạng

Chỉnh sửa cuối:

thoinhaudi

Mới cầm trong tay được mấy tiếng, quả là có nhiều cái để nói từ " phê " nhưng có 1 điều là mặc dù HD2 đã có multi touch nhưng vuốt vẫn không mượt mà bằng iPhone, mình chắc cảm nhận mình đúng vì cứ mỗi khi có iP từ bản 2G cho đến 3GS là mình đều xài ngay. Không bênh iP nhưng nó quả thật cũng xứng đáng đứng trong danh sách top đó.

son_hui

Mới cầm trong tay được mấy tiếng, quả là có nhiều cái để nói từ " phê " nhưng có 1 điều là mặc dù HD2 đã có multi touch nhưng vuốt vẫn không mượt mà bằng iPhone, mình chắc cảm nhận mình đúng vì cứ mỗi khi có iP từ bản 2G cho đến 3GS là mình đều xài ngay. Không bênh iP nhưng nó quả thật cũng xứng đáng đứng trong danh sách top đó.

Ban THOI NHAU DI nay ! hay thiet.... bạn bảo màn hình con Ipheo hơn HD2 .. . ừ thì cứ cho là như vậy đi. . . Thế còn chức năng khác của nó thì sao. . . KHẢ NĂNG ( linh động ) chưa thể nói Ipheo hơn dc ngay đâu. . . hơn màn hình còn nhiều cái khác không hơn Nổi đâu. . .

QuangThang89

Ban THOI NHAU DI nay ! hay thiet.... bạn bảo màn hình con Ipheo hơn HD2 .. . ừ thì cứ cho là như vậy đi. . . Thế còn chức năng khác của nó thì sao. . . KHẢ NĂNG ( linh động ) chưa thể nói Ipheo hơn dc ngay đâu. . . hơn màn hình còn nhiều cái khác không hơn Nổi đâu. . .

Mỗi dòng có mỗi tính năng riêng ko thể so sánh được, iPhone thiên về giải trí còn WM thiên về đa nhiệm. Ko thể đem ra so sánh được.

Thiết nghĩ topic này ko cần thiết nữa, mod nên close lại để tránh spam và tranh cãi giữa 2 fan của 2 dòng điện thoại này :D

ancola66

Super V.I.P
Mỗi dòng có mỗi tính năng riêng ko thể so sánh được, iPhone thiên về giải trí còn WM thiên về đa nhiệm. Ko thể đem ra so sánh được.

Thiết nghĩ topic này ko cần thiết nữa, mod nên close lại để tránh spam và tranh cãi giữa 2 fan của 2 dòng điện thoại này :D
Những Topic dạng này trên các diễn đàn (cả Tây lẫn Ta) nhiều lắm, đóng cái này lại mở cái khác :( Thôi thì cứ để tranh luận cho vui (Cũng có ích khi bên nọ nêu những điểm chưa đạt được của bên kia nhằm cho mọi người thấy rõ toàn cảnh bức tranh ưu khuyết của 2 dòng điện thoại) còn việc mua máy nào để khỏi hối hận (Vì đều là của một đống tiền cả mà bán lại thì đều lỗ vài triêu...:D )là tùy thuộc người mua và có chỗ để gộp những chủ đề dạng này vào với nhau:p

Status
Không mở trả lời sau này.