• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soft cho UIQ P910i

Status
Không mở trả lời sau này.

mercuryvn

Hiện tại tui đang có rất nhiều soft cho P910i thu lượm được ở các nơi trên mạng (Tới hơn 60MB) ai có nhu cầu cần soft gì thì post yêu cầu lên nếu có thể đáp ứng được soft đó tui sẽ post lên forum này.;;)

cxsat

Hiện tại tui đang có rất nhiều soft cho P910i thu lượm được ở các nơi trên mạng (Tới hơn 60MB) ai có nhu cầu cần soft gì thì post yêu cầu lên nếu có thể đáp ứng được soft đó tui sẽ post lên forum này.;;)

Thanks bro,
Nếu được bro làm ơn up dùm lên rùi cho anh em cái link nhé. Chúc bro khoẻ .
Thanks

mercuryvn

Nhưng tui để ở máy up lên tốc độ chậm quá ngồi cả buổi tối mà không được hà chán ghê.Ai có yêu cầu soft nào thì tui post lên cho thui chứ nhiều như thế thì lâu lắm, mong mọi người thông cảm bỏ chut thời gian ngồi post yêu cầu lên, nếu của tui có soft nào thì sẽ share cho mọi người! Thân!!!

mercuryvn

có soft ghi âm cuộc gọi ko? tui thiếu mỗi soft đó thui!

:p Bạn thông cảm phần đó chính mình cũng đang muốn tìm để bổ xung vào bộ sưu tập soft của mình.Còn nếu bạn muốn ghi âm thông thường thì dùng Alon Audio Recorder ghi âm định dạng mp3 chất lượng rất tốt

Chỉnh sửa cuối:

Shinichi

Vậy thì bác làm ơn cho anh em xin cái list được không? Chứ như thế thì mông lung quá. Giả dụ tôi đang cần soft từ điển Việt-Trung, Trung-Việt, bác có thì cho tui xin được không?

mercuryvn

Soft cho P900,910

Chài bận quá hôm nay mới online được, hôm nay tui post hình các phần mềm mà tui có cho các bạn xem, thích phần nào thì yêu cầu tui sẽ share cho.

Tất cả các soft của tui đều có c*** hoặc kgen và tui đã cài thử hết,Phải format máy đến 2 lần :p .Nếu các bạn thấy hay và để tui có hứng tiếp tục share cho các bạn thì vui lòng nhấn THANKS cho tui nhé!

Chỉnh sửa cuối:

mercuryvn

Vậy thì bác làm ơn cho anh em xin cái list được không? Chứ như thế thì mông lung quá. Giả dụ tôi đang cần soft từ điển Việt-Trung, Trung-Việt, bác có thì cho tui xin được không?

Từ điển VT-TV thì theo như tui biết là chưa có ở thời điểm hiện tại.Nếu tui thấy có sẽ đáp ứng cho bác ngay, chúc vui!

mercuryvn

Có soft nghe nhạc nào hay không,help me

Soft nghe nhạc được nhiều người dùng dòng P9xxx dùng hiện nay là PowerMP3AlonAudio Recorder (Ghi âm định dạng MP3 và WAV) chất lượng tốt.Của bạn đây.

tinh_la_gi

Administrator
topic "yêu cầu" và "cập nhật soft cho UIQ" củng là P910i vậy mercuryvn có thể giúp các yêu cầu của anh em UIQ tại 2 topic này...tránh nhiều topic có nội dung giống nhau làm cho Mem mới khó biết nơi nào để yêu cầu và việc quản lý của các Mod củng khó ... TLG khóa topic này và Hy Vọng mercuryvn giúp anh em UIQ như tấm chân tình mà mercuryvn muốn làm khi lập ra topic này

Rất vui khi nói chuyện với mercuryvn nick Y! củ TLG : tuphuonghp
Hẹn gặp mercuryvn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.