• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

em là người mới xài ppc, xin các a hướng dẫn để e biết cách cài các chương trình ứng dụng trên ppc của mình. Tải file nào để cài vậy và cài đặt ở đâu? Thanks !

Để cài đặt được các ứng dụng cho PPC trước tiên bạn phải biết được PPC của mình đang dùng bản ROM nào (WM2003, WM5 hay wm6.0; wm6.1 ....). Khi biết chắc PPC của mình dùng bản ROM nào thì bạn lên PV vào chuyên mục PPC - Phần mềm ứng dụng và chọn ứng dụng có hỗ trợ cho bản ROM của bạn rùi down về, copy vô thẻ nhớ, bạn dùng chương trình duyệt file để tìm đến ứng dụng vừa copy và click vô là chúng tự động cài đặt. Trong quá trình cài đặt sẽ hỏi bạn chọn cài trên máy hay thẻ nhớ, bạn chọn đường dẫn và OK thế là cài xong 1 ứng dụng.
Công việc còn lại là ngồi test ứng dụng đó!

Nếu còn thắc mắc hoặc cần tư vấn gì bạn có thể pm cho các Điều hành viên của khu vực PPC hoặc PM cho mình.

Rất vui được giúp bạn!
Chúc bạn vui và thành công!

longcu

cho mình xin phần mềm diệt virut với, không biết ppc có bị nhiễm vỉut không mà đang chạy nó tự khởi động lại?

datvt

Hôm trước mình thấy có thằng nó dùng cái phần mềm hay quá mà ko biết tên để tìm,mình kể lên đây hy vọng có người biết và chỉ cho mình.

Phần mềm này khi có người gửi tin nhắn đến nó hiện luôn ngoài màn hình,ko cần vào massages để đọc (Hình như hiện giữa màn hình).

Lưu ý : Mình dùng O2 cũng khá nhiều loại rồi nên chắc chắn là 1 phần mềm cài thêm chứ ko phải kiểu hiển thị tin nhắn mặc định của máy đâu.Các bạn giúp mình nhé !

ancola66

Super V.I.P
Hôm trước mình thấy có thằng nó dùng cái phần mềm hay quá mà ko biết tên để tìm,mình kể lên đây hy vọng có người biết và chỉ cho mình.

Phần mềm này khi có người gửi tin nhắn đến nó hiện luôn ngoài màn hình,ko cần vào massages để đọc (Hình như hiện giữa màn hình).

Lưu ý : Mình dùng O2 cũng khá nhiều loại rồi nên chắc chắn là 1 phần mềm cài thêm chứ ko phải kiểu hiển thị tin nhắn mặc định của máy đâu.Các bạn giúp mình nhé !

Nó đây : VITO SMS-Chat

HaChau

Super V.I.P
Từ nay, các bài viết yêu cầu, thảo luận, trao đổi về các phần mềm sẽ được post vào các chủ đề thuộc box con tương ứng. Các chủ đề thảo luận này đều đã được trao trên đỉnh (sticky) cùng với chủ đề giới thiệu phần mềm.
Cụ thể:
- THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA
- PPC - YÊU CẦU, THẢO LUẬN SOFT HỆ THỐNG
- PPC - THẢO LUẬN SOFT VỀ PHON
- THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Topic đã đóng

Status
Không mở trả lời sau này.