• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Software cho Bavapen B-P800

guriva

Hi cả nhà! Em mới mua 1 con B-P800, dùng thì tốt nhưng nghe nhạc hơi nhỏ và Em đã tìm mọi cách để nó kết nối với máy tính mà nó cứ không nhận cổng USB, có 1 đĩa CD phát kèm nhưng k có driver gì trong đó cả!
Ai có driver hoặc làm thế nào để PC nhận được nó thì giúp E với!
Cho E xin cái soft gì để nghe nhạc nó to 1 tí nữa, và cho E xin cái lacviettd dùng cho nó nữa!
E xin đa tạ :)!

tieubavuong

bạn cài cái ActiveSync4.5(down từ trang chủ microsoft)
trong đĩa có bản 4.2 đấy chứ. nó là pm đồng bộ đt với mtinh.
2.bạn cài cái cotrol volume sẽ chỉnh đc âm thanh. còn phần mêmdf nghe nhạc như: coeplayer1.3, SmartMovie4.0,PocketPlayer40...
3.lacviet thì phải mua đó bạn(vào trang chủ xem chi tiết).

tu điển ấy ah. bạn hãy dùng từ điển mdict ấy. mình cũng dang dùng con p800 nay.
hiện thì mình đang dùng bản 2.5 của mdict. có rất nhìu từ, có cả phát âm lun.
còn nếu vẫn muốn dùng lacviet thì link đây:
http://sms8x90.com/Application/Search.aspx
chúc bạn vui!
p.s: nếu bạn cần font tiếng việt thì pm minh!

Chỉnh sửa cuối:

lazyguy

chào bạn, mình mới mua một con p800, giờ mình đang tìm font để cài font trên thanhcongmobile cài cũng không đọc được, bạn cho mình luôn cái từ điển luôn nha, thanks nhiều;)

lysxanh

bạn ơi! có thể giúp mình không? Máy mình tự nhiên hiện chữ bavapen, mình ko biết uprom thế nào cả, mình đã cài activesynce4.5 trong may tính, mở lên không thấy gì trong đó cả. Mình ko biết làm sao nữa hết. giúp mình đi. Nick: saurom2204

Chỉnh sửa cuối: