• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Software LightSignalPlus v1.4.1-Báo cuộc gọi nhỡ ,TN bắng tín hiệu đèn

kienvp

PhonePhreak Software LightSignalPlus v1.4.1 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x--By-R@me$h

Ứng dụng báo cuộc gọi nhỡ ,tin nhắn bắng tín hiệu đèn ,phiên bản cập nhật .

PhonePhreak Software LightSignalPlus cung cấp giải pháp sử dụng tín hiệu chớp sáng của màn hình giúp bạn dễ dàng biết được một tin nhắn đến hay một cuộc gọi nhỡ.

Sau khi cài đặt thành công chương trình, nó sẽ tự động chạy ẩn. Khi nhận được một tin nhắn đến hay một cuộc gọi nhỡ mà bạn chưa xem, đèn bàn phím sẽ tự động sáng mỗi 2 giây. Đến lúc bạn mở tin nhắn hoặc xem nhật kí cuộc gọi, đèn bàn phím sẽ tự động tắt.

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mặc định thì máy đã có chế độ sáng nút menu để báo rồi mà còn xài PM này chi nữa ta?

KingRun

Cái này mà ngoài trời hay trong túi quần thì ôi thôi, làm sao hay bằng Remind me được

stupid1314

Cái này mà sáng trong túi quần cứ mỗi 2s thì vấn đề pin hơi bị ảnh hưởng nhỉ?

w2k

dùng RemindMe cũng có đầy đủ rùi. cái này ra lò chắc hỗ trợ cho mấy đàn e ra sau.:D

kakalic1

Vớ vẩn !! cái này quá thừa , ko để ý thì vỡ mồm , Vd 1 thằng hâm nào đấy nháy máy buổi đêm .. thế là đến sáng hôm sau đèn ........vẫn nháy đều . Pin nào cho xuể

Bó tay mấy chú :| nếu thấy tốn pin thì đừng cài :( người ta có lòng tìm những ứng dụng hay cho những máy không hỗ trợ để chép vào là quý lắm rồi sao lại gọi là " vớ vẫn"??? Bác nên xem lại cách nghĩ của mình đi. Có giỏi thì tự đi tìm vào 4room làm gì:O

binladen1206

Active Member
Vớ vẩn !! cái này quá thừa , ko để ý thì vỡ mồm , Vd 1 thằng hâm nào đấy nháy máy buổi đêm .. thế là đến sáng hôm sau đèn ........vẫn nháy đều . Pin nào cho xuể

Bạn thật k biết điều, diễn đàn là nơi chia sẽ chứ k phải nơi bạn ăn nói kiểu thô lỗ. Rút kinh nghiệm nhé

tadenday

cha này ngu như lợn , . 3 đèn xanh,trắng ,đỏ nháy lần lượt là 2s .trong 1 khoảng thời gian nhất định chứ ko phải nháy liên tục .
xem lại cách ăn nói của mình đi nhé . ko thích thì để những ai cần đao .sr các bác .

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nháy nháy thì cũng hay nhưng mà nháy nhiều thì lại hao pin, với lại nếu để trong túi quần hay trong giỏ thì cũng chẳng có tác dụng. Mình thì thấy PM Best Reminder báo bằng chuông và rung hiệu quả hơn nhiều

trantuanrsvn

Mình thấy Total patrol là good nhất đó các bạn,nó vừa báo cuộc gọi và tin nhắn nhỡ,pin yếu,pin đầy luôn

nhipdieu2910

PhonePhreak Software LightSignalPlus v1.4.1 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x--By-R@me$h

Ứng dụng báo cuộc gọi nhỡ ,tin nhắn bắng tín hiệu đèn ,phiên bản cập nhật .
PhonePhreak Software LightSignalPlus cung cấp giải pháp sử dụng tín hiệu chớp sáng của màn hình giúp bạn dễ dàng biết được một tin nhắn đến hay một cuộc gọi nhỡ.
Sau khi cài đặt thành công chương trình, nó sẽ tự động chạy ẩn. Khi nhận được một tin nhắn đến hay một cuộc gọi nhỡ mà bạn chưa xem, đèn bàn phím sẽ tự động sáng mỗi 2 giây. Đến lúc bạn mở tin nhắn hoặc xem nhật kí cuộc gọi, đèn bàn phím sẽ tự động tắt.

xl cua mjnh caj vao ruj ma ko thay hjen tuong gj het ,khj co cuoc goj nho~ hay tjn nhan djen thoaj ko bao gj het ,nan pan gjup mjnh toj ,mjnh dung 6120c