• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 5 ... những cảm xúc khó tả!

Status
Không mở trả lời sau này.

loitraitim490

Có bro nào biết chính xác ngày ra mắt không? Nhìn thèm quá. Không biết cấu hình phần cứng của HD1 có đáp ứng nổi không???

DrDuc

E CÓ CÁI TOSHIBA TG01 CHIP 1G ko biết có cài đc ko nhỉ,
nhìn hay quá. đang dùng cái 3.5 thấy cũng ok lắm.

nns1238

trình diễn quá ấn tượng và mượt mà. nhưng mình để ý thấy các mẫu máy họ sd đều là của HTC, ko rõ lắm nhưng hình như là HD. VỚi cấu hình khủng của HTC HD thì việc trình diễn mượt mà là đương nhiên, ko hiểu các máy có cấu hình thấp hơn thì trình diễn có ổn ko?

các pá cứ từ từ .xài 3.5.5 với giao diện sense cũng good lắm òi còn gì .
bản 3.5 khi cài vào 1 thời gian là bị lỗi phải tháo ra cài lại ,sau một thời gian để ý là tại xung đột với cái phần mềm việt font .nếu ko cài phần mềm này thì ko sao ,chẵng bị lỗi gì cả

loitraitim490

Èo. Đến lúc nào mới ra đây? Chờ dài cả cổ rồi. Mà HD1 chạy cái 3.5 đã tốn pin lắm rồi, không biết bản này pin có đủ một ngày không nữa.

0913100606

Èo. Đến lúc nào mới ra đây? Chờ dài cả cổ rồi. Mà HD1 chạy cái 3.5 đã tốn pin lắm rồi, không biết bản này pin có đủ một ngày không nữa.

Phải nói là HD1 có chạy nổi bản này không thì chính xác.

thainguu

em đang dùng SB cho Symbian s60v5, bản số 3.7 built 537, chưa có bản v5 như WM, các bác sướng thế!

badman_87

Member
thảo nào tìm khắp nơi có thấy đâu chịu bố này mất làm người ta mừng hụt.

kuteo860

có phải cái này ra ròi phải không mấy bạn??? mình nghe nói có rồi mà không biết chổ nào để đow hết ao biết chỉ dùm

kbuor_thong

có phải cái này ra ròi phải không mấy bạn??? mình nghe nói có rồi mà không biết chổ nào để đow hết ao biết chỉ dùm
Có rùi bạn à, phiên bản Beta dành cho ... Android he... he...

kuteo860

vậy à? bạn ơi có bản 3.5 không? cho mình xin lind với mình tìm hoài mà không có

blackdoor

Manager
vậy à? bạn ơi có bản 3.5 không? cho mình xin lind với mình tìm hoài mà không có
Bác vào spb.com là thấy link để tải.
Lock topic để tránh spam những bài không liên quan, khi nào có bản chính thức ra đời sẽ mở lại.

Status
Không mở trả lời sau này.