• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spider-Man Signed N8 C7 HD games SIÊU KHỦNG

caotuanan

Thưởng thức trò chơi cực kỳ năng động .tận dụng sự nhanh nhẹn phi thường của Spider-Man.
** Một kiểu dáng đẹp,phong cách đồ họa với màu sắc đậm và hình ảnh động ấn tượng - bao gồm cả chuyển động chậm
**12 cấp độ trong duy nhất thành phố New York địa điểm như mô tả trong loạt truyện tranh.
** Khám phá thành phố, Spider-Man bám vào các bức tường và leo lên chúng và sau đó nhảy vọt

DUNG LƯỢNG CỰC KHỦNG 129,4MB
K ĐỂ CHỜ LÂU,SYM^3 DOW NÀO :D
DOWNLOAD HERE

manle

Cài được nhưng vào game là bị văng ra. Đkhởi động lại máy nhưng vẫn bị. Ko biết vì lý do gì. Chủ thớt xem lại hộ anh em

manle

Chủ thớt đâu rồi, đã test thử chưa đấy, không cài được game này

Bạn qua topic game này luôn của bạn minhhoang dùng ok. Bạn cài vào rồi đến chổ wifi chạy game và active nó, nó sẽ tải dữ liệu game về và chơi thôi. Do file game bên đó chỉ ~4MB nên phải tải thêm dữ liệu.

traigia999

Bạn qua topic game này luôn của bạn minhhoang dùng ok. Bạn cài vào rồi đến chổ wifi chạy game và active nó, nó sẽ tải dữ liệu game về và chơi thôi. Do file game bên đó chỉ ~4MB nên phải tải thêm dữ liệu.

HÌ, nhìn game này 129M nên thích, sợ game bên kia đồ họa không đẹp bằng game này

manle

HÌ, nhìn game này 129M nên thích, sợ game bên kia đồ họa không đẹp bằng game này

Bạn ko hiểu hả. 2 game như nhau. Gaem ~4MB thì phải tải thêm data tốn tiền internet hoặc free thì wifi. Còn game bên này ~129MB nhưng cài vào ko chạy được bị out.

traigia999

Đã test, ok rồi, down dữ liệu qua Wifi lâu vãi, gần 4h:-?, Game đẹp, tiếng rõ, đánh rất phê, đang chơi đây

thangbantk

Bạn cho mình hỏi tý nếu down = wifi đang down mà bị mất kết nối thì có vấn đề gì ko bạn có phải tải lại từ đầu hay là sau khi tải xong chơi bị lỗi ko :(

minhhoang1989

Bạn cho mình hỏi tý nếu down = wifi đang down mà bị mất kết nối thì có vấn đề gì ko bạn có phải tải lại từ đầu hay là sau khi tải xong chơi bị lỗi ko :(

không bạn ak,có kết nối tải tiếp theo không tải lại từ đầu đâu bạn:D

manle

sao không up lên bản full đi bạn, như vậy thì ra cafe cho rồi lên đây làm gì.

Game này nó nghiệt cái là bản full nhu bạn caotuanan up thì vào game bị out, bản ~4MB bạn minhhoang up thì cần phải tải data bù lại chơi tốt ko out. Bạn nói ra cafe cần gì lên đây là sai, vì ra cafe mà ko có file cài gốc thì bạn lấy cơ sở gì để tải data và biết tìm nó ở đâu

toanuyenminh

alo bác ơi mình cài vào và active bằng gprs lại không được bác chấp nhận kết nối để active thì nó văng ra ngoài cứ vậy làm hoài ghét = xóa luôn.

Game này nó nghiệt cái là bản full nhu bạn caotuanan up thì vào game bị out, bản ~4MB bạn minhhoang up thì cần phải tải data bù lại chơi tốt ko out. Bạn nói ra cafe cần gì lên đây là sai, vì ra cafe mà ko có file cài gốc thì bạn lấy cơ sở gì để tải data và biết tìm nó ở đâu

Kaka manle mình cài cái 4m vào xong nó báo active sau đó mình chấp nhận active bằng gprs vì mình không có time ra ngoài nên mới dùng gprs nhưng nó không chấp nhận từ chổ đó bực quá = xóa luôn. kaka chẳng biết sao nữa dạo này toàn mấy cái games active không chán bỏ xừ.

minhhoang1989

alo bác ơi mình cài vào và active bằng gprs lại không được bác chấp nhận kết nối để active thì nó văng ra ngoài cứ vậy làm hoài ghét = xóa luôn.

Kaka manle mình cài cái 4m vào xong nó báo active sau đó mình chấp nhận active bằng gprs vì mình không có time ra ngoài nên mới dùng gprs nhưng nó không chấp nhận từ chổ đó bực quá = xóa luôn. kaka chẳng biết sao nữa dạo này toàn mấy cái games active không chán bỏ xừ.

GPRS sao đủ đường truyền bạn thử 3G hoặc WiFi thử xem rồi xóa cũng đâu muộn bạn

manle

Mình làm thành công mà. Các bạn dowl file cài của bạn minhhoang file đó ~4MB.Sau đó chạy game và active. Phải active qua wifi hoặc 3G. Mình active qua 3G nè. Mất 30p. Cái card mới nạp bay luôn. Haha