• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spider-Man: Total Mayhem HD V3.2.6 - Game hành động mới của Gameloft

Đấu với con Rhino này phải qua 3 lượt.
Lượt 1 bạn nhử cho nó húc tường, đập nó 2 lần nó sẽ húc bạn qua lượt thứ 2. Lượt 2 bạn phải nhử cho nó húc 2 lần tường liên tiếp (húc vào tường lần 1 nó lao ra húc tiếp lần 2, trúng tường 2 lần liên tục nó sẽ choáng) đợi nó choáng thì lao vô ale hấp túi bụi nó. Sau 2 lần đập nó sẽ rớt xuống đường, lần này phải nhử nó húc 3 lần tường liên tiếp.
Cuối game phần Credit nếu các bạn để ý sẽ thấy ở mục Port game toàn người Việt Nam. Lỗi tùm lum =))

txdv84

Copy Data vào vẫn không xài được bác ạ, mình xài HD2. Không biết ai chuột bạch xài được chưa nhỉ :)

Xài ngon bác à, có cách hay hơn đó là: vào applanet 2.7.3 download game về và cài ra. Sau khi cài xong nó sẽ yêu cầu down data về, để cho nó down khoảng 30' là xong, chơi rất ngon