• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SS i300x ko nhận hdd ai biết jup với

nhoemnhiu

dt mình vẩn hiện trên màn hình hdd nhưng vô format thì ko có hdd máy mình mua lại có fai bị mất hdd ko làm sao bi jo ai biết chỉ jup:(:)(:)((

PhamNhatThanh

dt mình vẩn hiện trên màn hình hdd nhưng vô format thì ko có hdd máy mình mua lại có fai bị mất hdd ko làm sao bi jo ai biết chỉ jup:(:)(:)((
không Format từ máy được
thì Bạn HardReset bằng lệnh ở ngoài xem sao
vừa nhấn nguồn+ fím *. khi máy hiện ra dòng thông báo nhập pass code của SSi300x theo mặc định 1234 hây 0000 là máy tự format lại mặc định nhà SX

tranducdau

con SGH-i300x này có 1 điểm yếu là không chịu được va đập. chỉ va chạm nhẹ la tiêu cái HDD rồi. Máy của bạn còn truy cập được HDD tức là nó vẫn chưa die. Nếu không format được thì có thể do lỗi của windows bạn làm theo cách của bạn P_nhatthanh. Bạn cũng có thể cắm vào máy tính ở trạng thái Mass storage để format.

nhoemnhiu

mình đã làm rùi nhưng không dc man hình ngoài vẫn hiện hdd click vô thi vô bộ nho chung cua máy vô format thi chi co the nho ma thoi
không tim dâu dc hdd còn cách nào khác không zay

nhoemnhiu

mình đã handreset rồi nhưng tình trạng vẫn vậy ngoài destop vẩn có hdd nhưng vô trong không có vô format thì chỉ hiện bộ nhớ thẻ thôi vô taskmanager chỉ có bộ nhớ flash 64mb thôi chắc kiểu này đi bảo hành wa o bình dương wa sg ớn wa

tranducdau

vậy thì xin chia buồn với bạn. có vẻ HDD của bạn bị thương rồi. Không biết bạn có đánh rơi nó không vậy. nếu có thì có thể bạn sẽ không bảo hành được đâu. Nếu không thì bạn phải đem đi bảo hành thôi. Mình nghe nhiều bạn nói đi bảo hành xong vẫn chạy mượt lắm. mà ĐT của bạn có nhanh hết pin không? Nếu không bảo hành được thì đừng gắn HDD nữa Vì thấy bạn nói trong task manager chỉ có Flash thì minh đoán là bạn chưa lắp thẻ nhớ. Mình nghĩ bạn mua cái thẻ nhớ 2GB mà gắn vào cũng quá thoải mái về dung lượng mà lại đỡ ngốn pin.