• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Status Bar Icon 100% cho P1i !!!

tuanlinh

Chủ đề về status bar icon quá là cũ vì đã có rất nhiều người post lên đây rồi, tuy nhiên để dành cho P1i thì lại khác vì phần lớn mọi người đều làm cho P990i, đến khi P1i users cóp vào máy thì đều bị hiện tượng icon task manager đổi thành hình kết nối USB hoặc bị mất biểu tượng WIFI. Nguyên nhân là do file hình trong mbm của P990i và P1i là khác nhau !

Cặm cụi trên mạng mấy hôm, bây h mình đã tìm thấy phiên bản status bar icon hoàn chỉnh cho P1i !

Đã dùng và test thấy thành công 100% !

Anh em giải nén, cóp vào D:\Resources là ok ! :)

Hình em nó đây ạ !

Chỉnh sửa cuối:

hooliganboy

Chủ đề về status bar icon quá là cũ vì đã có rất nhiều người post lên đây rồi, tuy nhiên để dành cho P1i thì lại khác vì phần lớn mọi người đều làm cho P990i, đến khi P1i users cóp vào máy thì đều bị hiện tượng icon task manager đổi thành hình kết nối USB hoặc bị mất biểu tượng WIFI. Nguyên nhân là do file hình trong mbm của P990i và P1i là khác nhau !

Cặm cụi trên mạng mấy hôm, bây h mình đã tìm thấy phiên bản status bar icon hoàn chỉnh cho P1i !

Bộ này mình test trên P1i rồi , nói chung là đẹp oke , nhưng mà khi chạy ilock thì nó bị mất hết biểu tượng bạn ơi, nhìn xấu lắm , bạn coi thử lại xem có đúng ko nhé

tuanlinh

Vẫn còn 1 bộ nữa đẹp lắm nhưng đang đi xin ! :D Đợi lúc nào xin được mình share luôn với anh em ! ^^

tuanlinh

Bộ này mình test trên P1i rồi , nói chung là đẹp oke , nhưng mà khi chạy ilock thì nó bị mất hết biểu tượng bạn ơi, nhìn xấu lắm , bạn coi thử lại xem có đúng ko nhé

Mình ko cài iLock nên ko bít điều này, bạn thử chụp hình lại được ko ?

thanhcuong_123

Hình em nó đây ạ !

tải về máy ko sài được bạn ơi . có gì chỉ giáo dùm. thank