• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng 3G cho HTC Touch2?

dai_atomlife

Mình mới mua HTC Touch2 T3333 nhưng không bật được 3G, mặc dù lên trang chủ của hãng vẫn thấy
thông số 3G Network HSDPA 900 / 2100 , thuê bao của mình đã đăng ký gói cước của Mobifone
và vẫn dùng 3G tốt ở O2 Atmlife.
mong các bạn chỉ giùm ;;)

Mình mới mua HTC Touch2 T3333 nhưng không bật được 3G, mặc dù lên trang chủ của hãng vẫn thấy
thông số 3G Network HSDPA 900 / 2100 , thuê bao của mình đã đăng ký gói cước của Mobifone
và vẫn dùng 3G tốt ở O2 Atmlife.
mong các bạn chỉ giùm ;;)
Dòng máy này có 3G, bạn xem thông số cài đặt trên máy đã chính xác chưa nhé...

hakudo2408

lam the nao de biet minh da chuyen sang che do umts a. em da turn on hsdpa nhung luc xem tab thi van thay gprs - viettel :( winmo kho dung ghe^

lam the nao de biet minh da chuyen sang che do umts a. em da turn on hsdpa nhung luc xem tab thi van thay gprs - viettel :( winmo kho dung ghe^
Sim của bạn đã đăng ký 3G chưa ? Khi nào có kết nối 3G thì trên Taskbar sẽ có biểu tượng 3G và trên cột sóng nhé bạn... Bạn mới chuyển từ Symbian sang hả ? WM còn phải học nhiều bạn ạ, không đơn giản như Symbian đâu...

phuongth

T3320 là bản special không có 3G và GPS, chỉ có bản T3333 mới có đủ 2 feature trên