• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Miners - Một game giải trí đích thực

viettuan49a

game dạng đi cửa qua màn.....(mình mới chơi đến màn 30, thấy hay post lại cho anh em)
hình như cũng có trên diễn đàn rồi, nhưng hay thì vẫn có thể chơi lại:))::))
bạn cần ăn đủ số kim cương cần thiết để qua cửa, tính toán phù hợp để qua cửa.
game mang tính giải trí cao,mức độ suy nghĩ vừa phải.phù hợp với giải trí sau những giờ làm việc căng thẳng hay để giết thời gian.... đánh là thấy ham ngay.....=))=))
đặc biệt game có thể chơi lại khi bạn tính toán sai hay chơi tiếp màn đó khi khác.,,,cùng chơi và bàn luận xem của cuối cùng là bao nhiêu.....vè nếu thấy bài viết có ích thì kich thank ủng hộ nhé

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

up ủng hộ bạn nè :) nhân tiện mình hỏi luôn bản này có dành cho màn hình 320x240 ko vậy bạn :-?

viettuan49a

bản này chơi 240x320 thôi....mình dùng n73me, khi quay màn hình 320x240 chơi không hiện hết màn hình...nói chung là không chơi được

chemi1209

bản này chơi 240x320 thôi....mình dùng n73me, khi quay màn hình 320x240 chơi không hiện hết màn hình...nói chung là không chơi được
Ai bảo là bản này dành cho 240x320, bản này chỉ danh cho 352x416 thôi:p:p

bluedragon0307

Hic chơi đến bàn băng thứ 3 thì bí, nghĩ mãi ko ra. Hôm sau hack fone ko dc đành format, từ hồi đó đến giờ ko chơi lại trò này nữa:((

chemi1209

Hic chơi đến bàn băng thứ 3 thì bí, nghĩ mãi ko ra. Hôm sau hack fone ko dc đành format, từ hồi đó đến giờ ko chơi lại trò này nữa:((

Trò này hồi trc mình chơi trên 6beo còn mỗi màn cuối là chưa qua dc, h chơi lại tren s60v3 thấy cũng thú vị vì âm thanh nghe trong hơn!

Badamgiak23

Super V.I.P
Ngồi cả buổi tối chơi mỏi nhừ cả hai tay đây nè! Các màn chơi đều giống bản trên S60v2, ai bị mắc màn nào hỏi mình nha:D

KHông biết chơi bài 3 thế nào cả, ăn cái cuối là nó rơi ngay vào đầu, hay bị lỗi Games chăng :D