• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SUPER PYTHON V2.30 INSTALL ON E

datvietdatviet

Lần đầu viết bài về python nên cũng không biết giới thiệu sao xin mượn lời của mấy huynh đi trước (kienvp) ae thông cảm nha

Super Python v2.30 Disk E

Đây là bộ Super Python v2.30 mới nhất siêu nâng cấp. thêm rất nhiều Module mạnh mẽ
hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay .
Trước đây chương trình đã không được làm việc hoàn hảo do module có vấn đề .
bộ python này cài vào ổ E nhưng vẫn chạy được các ứng dụng cần python bắt buộc phải ở ổ C .
Lưu ý :Gỡ phiên bản cũ , các ModulePack từ App-Manager trước khi cài
bản này khá hoàn hảo so với 2.20 . Chỉ cần cài và sử dụng app py :D không icon như v2.20 đỡ tốn diện tích máy =))

link wap cực kỳ dễ down nhé :
super python v2.3 install on E for s60v3

minhchuong00

Mình dùng E71 nhưng mấy lần cài supper Python trên partition E mà cài ứng dụng Py hổng có được, máy cứ báo là cần Python có cài tiếp không? mình cần hiểu thêm về Python và supper python. Ai pro chỉ giáo dùm với. hiện mình đang dùng python 1.45 final EN thấy cũng ổn.(E71 ver 500.21.009) thanks all!!!!

csecuriti

Bản này vẫn ko chạy được c2maker, dùng supper python 1.46 thì lại ko dùng được showdelsms nản quá

minhchuong00

Mình dùng E71 nhưng mấy lần cài supper Python trên partition E mà cài ứng dụng Py hổng có được, máy cứ báo là cần Python có cài tiếp không? mình cần hiểu thêm về Python và supper python. Ai pro chỉ giáo dùm với. hiện mình đang dùng python 1.45 final EN thấy cũng ổn.(E71 ver 500.21.009) thanks all!!!!

sao không ai trả lời câu hỏi của mình nhỉ??? share mình chút kinh nghiệm đi

datvietdatviet

sao không ai trả lời câu hỏi của mình nhỉ??? share mình chút kinh nghiệm đi

thực ra supy và py đềt là py cả nhưng bạn có thể hiểu nôm na thế này supy khác py ở chỗ là nó nâng cấp hơn nhiều module...mình cũng chỉ hiểu thế thôi :D

VIP4D

anh ơi sao em down bất kỳ attachment nào cũng hiện ra 3 sự lựa chọn là lưu,mở và chọn tỉ lệ ảnh,em kô hiểu anh giúp em với em rất thích những pm của pdaviet,hix hix...