• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python v2.40 Disk E - Bộ cài trên thẻ hoàn hảo [Cập nhật 15/01/11]

kienvp

Super Python v2.40 Disk E
[ Update 15.01/11]

Đây là bộ Super Python v2.40 mới nhất siêu nâng cấp. thêm rất nhiều Module mạnh mẽ
hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay .
Trước đây chương trình đã không được làm việc hoàn hảo do module có vấn đề .
bộ python này cài vào ổ E nhưng vẫn chạy được các ứng dụng cần python bắt buộc phải cài ở ổ C .

Lưu ý :Gỡ phiên bản cũ , các ModulePack từ App-Manager trước khi cài

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?7prdfd5a8lyvr6d[/DOWNLOAD]

w0nderb0y

Úp cho bạn...
Thanks nhiều.. Bản mới test thử ngay..
.
Đã test... Mọc ra kái ổ python ở thẻ... Xoá đi đk không ?.. E xoá rùj... Nhiều ổ nhìn chướng mắt lắm...
E onl mobi nên k thanks đk

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Có cái golden python nặng hơn 6Mb lận ko bít cái này có tốt hơn nó ko nhỉ. Em ko thích nhìn sản phẩm bằng...dung lượng nhưng hơi chênh quá :D

Trunghuy90

Có cái golden python nặng hơn 6Mb lận ko bít cái này có tốt hơn nó ko nhỉ. Em ko thích nhìn sản phẩm bằng...dung lượng nhưng hơi chênh quá :D

dùng python4all và pips v1.60 là hoàn hảo nhất:D

Windowslovely

mình cài xong sao ko thấy icon hả bạn, nó chạy ngầm luôn àh, nếu có hiện thì nó có tác dụng, chức năng gì ngoài nền tản python?, thanks!

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
mình cài xong sao ko thấy icon hả bạn, nó chạy ngầm luôn àh, nếu có hiện thì nó có tác dụng, chức năng gì ngoài nền tản python?, thanks!

Python thì python chứ có thêm ứng dụng gì nữa. Chắc có cái nền đó thui. Cài bản trên thẻ của Kjiro là hoàn hảo.

w0nderb0y

mình thấy v2.2 có thêm cái icon “Vận hành” hình 2 con rắn

có icon chỉ tốn diện tích menu chứ được mấy tác dụng gì đâu.. chạy được vài kái app hay mấy game cực kỳ vớ vẩn thui...

python dù sao cũng chỉ chạy nền, bỏ nó đi cho thoáng, với lại đôi khi ấn nghịch linh tinh trong đấy lại còn bị reset máy ....

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

cho mình hỏi sự khác biệt giữa Python & python runtime ?

mình không rõ lắm về khoản này nhưng nó khác nhau ở chỗ để chạy pm khác nhau
có pm muốn dùng thì phải xài bộ super python, có pm thì phải có python runtime mới xài được... :ar!

pm xài python runtime thường thì ít hơn, và nên cài python runtime vào bộ nhớ máy...
super python thì cài vô đâu cũng được

giống nhau thì đều là nền tảng để chạy pm khác :ar!

kehuydiet11_9

python4all đúng là hoàn hảo nhất.mình cái python hoài thấy cái python4all là hoàn thiện nhất.trên diễn đàn có mà.

Le_Quang_Minh

python4all đúng là hoàn hảo nhất.mình cái python hoài thấy cái python4all là hoàn thiện nhất.trên diễn đàn có mà.

Mình tìm trên diễn đàn mà không thấy, bạn có thể share cho mình PM python4all được không!? ;;)

**Xin lỗi, cám ơn vì mình đã tìm thấy rồi! :p

Chỉnh sửa cuối: