• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype Pen Input v1.00(13923)S60v5/^3(bàn phím ảo)

dduuoonngg88

bàn phím ảo cho mobile đây là bản cập nhật
Swype là công nghệ nhập liệu mới và được sử dụng khá phổ biến trên các thiết bị cầm tay. Swype giúp người dùng nhập liệu nhanh và dễ hơn trên các thiết bị có màn hình cảm ứng. Chỉ việc lướt các ngón tay hoặc Stylus trên màn, hình dữ liệu sẽ được nhập. Hiện tại Swype đã có các phiên bản chạy Android, WinMo… Tin vui đối với người dùng Symbian là Swype đã có phiên bản dành cho hệ điều hành này. Theo thông báo của Nokia Lab, các thiết bị chạy S60 5 đã có thể download phiên bản beta để cài đặt trên máy và thử nghiệm. Các ngôn ngữ được hỗ trợ English US, Spanish, Canadian, French, Brazilian và Portuguese.

link http://www.4shared.com/file/5gGxFiUb/Swype_0x200333FD_v1013923_SA_S.html

XMEN_BIN999

mình cài cho n8 mà nó im ko có thấy gì hết ah,bạn hướng dẫn chi tiết nhé,có hình ứng dụng đó càn tốt,mình cài xong nó hiện ra settings rồi trong đó có nhiều ứng dụng cái nào chọn YES và cái nào chọn NO.thank

Chỉnh sửa cuối:

wasser

Swype hiện nay chỉ có bàn phím E thui bạn ơi, bạn chuyển sang chế độ nhập text bằng E, xoay màn hình là dùng được, còn nếu để đứng thì do N8 không có Qwerty ở dạng này nên không dùng được.

dduuoonngg88

đã restart và chọn ngôn ngữ là e vẫn k đc

bạn thử khôi phục cài đặt gốc rùi fomat bộ nhớ và cài lại pm này trước tiên xem.trước mình cũng bị vậy.mình khôi phục caid đặt fomat bộ nhớ cài lại pm này trước ruì cài cái khác sau.vậy là được à.nhớ là phải để bàn phím chế độ qwerty nha

mabu210

C7 cài ngon chạy tít nhé.............chẳng có lý gì mà n8 lại ko được nhé ....khà khà............

XMEN_BIN999

mình hiểu tại sao rồi, version 1.00(13923) này cài n8 ko được đâu,cách đơn giản nhất la lên ovi tải về version 1.00(13559) là sài ok luôn.mình mới down về nè

chivung

mình vẫn chưa hiểu dùng cái này thế nào

mà cài vào N8 chẳng thấy hiện tượng gì là sao nhỉ?

cái này cả s^3 và s60v5 dùng chung hả bạn. S60v5 có bản hỗ trợ Tiếng việt rồi mà. s^3 chưa có bản hỗ trợ tiếng việt hả bạn. Trước mình có cài thử bản của v5 mà không được.