• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

Son_Nguyen

"Có 2 bản cài đặt cho mọi người:
- 1 bản dành cho nhưng ai chưa cài FontRouter
- 1 bản cho ai đang sử dụng FontRouter"
mjnh dung ê63 thj len dùng bản nao day? mà FontRouter mà j vậy bác? pm này chạy dc trên POWERPHYTHON 4ALLV3.10 ko? thank???

Bạn test thử là biết ngay nó có chạy trên nền PowerPython 4All v3.10 hay ko? Còn FontRouter dùng để thay đổi font chữ cho máy. Nếu máy bạn đang xài rồi thì cài bản ko có FontRouter đi ko sẽ báo lỗi cập nhật.

toan_829

hiz. cài Python và patch Open4all RP+ rùi mà khi mở lên vẫn bị dẩy ra là sao

Trọn bộ python trên thẻ, super python 1.46, runtime và scriptsell.Chạy đc hầu hết ứng dụng python phổ biến.Bác tải về rồi chọn 1 trong 2 bộ để cài:D ĐÂY

quyvuong888

ok mấy bác. e cài python trên thẻ đc rùi. mà sao trong box này ko thấy ai up cho bộ python trên thẻ nhỉ

camyve

FontRouter dùng để thay đổi font chữ trong máy .

Vậy máy bạn cài cái Chưa dùng FontRouter đi .

TỚ DÙNG SymCleanup v1.1 CÀI OK. GẦN ĐÂY TỚ MỚI CÀI FontRouter ĐỂ ĐỔI FONT /\ LIỀU CAI NÀY DUNG CÓ SUNG ĐOT VỚI NHAU KO???
"" GIẢ SỦ NẾU TƠ 4MAT MAY THÌ TƠ FAI CAI SymCleanup v1.1 ROI MOI CAI FontRouter DUNG KO? NEU LAM NGUOC LAI THI CHAC BI LOI DUG KO MAY BAC?"""

quyvuong888

TỚ DÙNG SymCleanup v1.1 CÀI OK. GẦN ĐÂY TỚ MỚI CÀI FontRouter ĐỂ ĐỔI FONT /\ LIỀU CAI NÀY DUNG CÓ SUNG ĐOT VỚI NHAU KO???
"" GIẢ SỦ NẾU TƠ 4MAT MAY THÌ TƠ FAI CAI SymCleanup v1.1 ROI MOI CAI FontRouter DUNG KO? NEU LAM NGUOC LAI THI CHAC BI LOI DUG KO MAY BAC?"""
ko thử sao bít. mà theo mình thì cài cái nào trc' cũng đc. ko sao đâu

vudonghp

bạn ơi sao mình quét xong vào phần ứng dụng đã cài đặt thì chỉ còn một vài ứng dụng thôi,ram của mình tự nhiên bị tụt hẳn làm máy rất chậm.

thamky

Tình hình là giờ em nó chỉ dùng được dọn dẹp tự động,còn các chức năng khác kg dùng được nữa?????

ShenTran

Tình hình là giờ em nó chỉ dùng được dọn dẹp tự động,còn các chức năng khác kg dùng được nữa?????
dùng dc cái nào thì hay cái đó bạn àh , vì mình cũng bị như bạn đấy , để dọn dẹp rác cũng tốt mà:D

mrtoan

Cho mình hỏi tí. Cách chỉnh Zoom ratio và Chroma thế nào cho phù hợp. Mình thử nhiều font mà thấy chẳng đẹp như trong hình các bạn post lên. Như của anh MinhThang font chữ rất nét. Nhưng mình cài vào tháy font xấu lắm.