• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Synthesis Transparent v1.0.1-Thêm nhiều sáng sáng tạo

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản: 1.0.1 Cập nhật thêm nhiều tính năng mới
Chỉnh sữa thay đổi một vài vấn đề để hổ trợ quá trình pha trộn những bức ảnh lớn cỡ 1200*1600 đã test trên N7610, ngoài ra chương trình có thể hoạt động ẩn trên điện thoại. Đặc biệt trong suốt quá trình pha trộn ảnh diễn ra bạn hoàn toàn thấy được chương trình làm việc trên màn ảnh. Quá tuyệt:D. Hỗ trợ tất cả dòng máy S60 2nd editon
Chúc bạn tạo được thêm nhiều bức ảnh chuyên nghiệp nhé:D

jimmi_qyu

Hì NGUYENTRANDUNG là người gốc hoa lai ăng lê sống tại Việt Nam nên cập nhật những thứ tiếng ấy nhanh là đúng rồi:D.
Thank 4shared

minhminhhoang

mình đang xài N95 đã cài Synthesis Transparent v1.0.1 vào rồi nhưng không chọn ảnh được,vì máy mình bị hư không xài thẻ nhớ được, vậy có ảnh hưởng gì không?bạn nào biết chỉ dùm nhé, cám ơn!

JuRay-Duan

mình đang xài N95 đã cài Synthesis Transparent v1.0.1 vào rồi nhưng không chọn ảnh được,vì máy mình bị hư không xài thẻ nhớ được, vậy có ảnh hưởng gì không?bạn nào biết chỉ dùm nhé, cám ơn!
Ax! N95 là s60v3 ko dùng dc đâu bạn ơj, cáj này chỉ dành cho s60v2 thuj ,,