• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

T-Mobil Wing: unlock thế nào đây các Pro?

Status
Không mở trả lời sau này.

ratmitdac

Các pro cho em hỏi, em vừa mua được một bé T-mobil Wing, các bác chỉ cho em cách unlock nhé, vì em đang ở nước ngoài nên không thể mang ra hàng như ở nhà minh được. Giúp em với nhé

jimmy_nguyen

Các pro cho em hỏi, em vừa mua được một bé T-mobil Wing, các bác chỉ cho em cách unlock nhé, vì em đang ở nước ngoài nên không thể mang ra hàng như ở nhà minh được. Giúp em với nhé

:)):)) Bác đã unlock được chưa? Nếu chưa thì qua Thiên Minh Computer, Địa Chỉ: Số 04 ĐườngHồ Bá Kiện, P.15, Q.10, Tp HCM. (Ngay Ngã 3 Tô Hiến Thành) ĐT: 08.2419966 - 090.88.11.686 www.giaima.com
À! Quên giá ở đây là 550k/máy đó nghe! Chúc bác vui. Thân!!!:)):))

ratmitdac

cám ơn bác nhé. Em lại đang ở Pháp, chắc phải mua code ở trên mạng rồi. Tốn kém quá

tuann

em cũng có một con nhưng o Hungaria,giúp dồng bào xa tổ quốc đi anh em ơi

ratmitdac

Có một cách duy nhất thôi, bạn mua ở trên mạng đi, nhanh và đơn giản, chỉ có điều mất 28 E thôi

PhamQuang

Manager
Có một cách duy nhất thôi, bạn mua ở trên mạng đi, nhanh và đơn giản, chỉ có điều mất 28 E thôi

T-Mobile Wing thuộc dòng HTC Herald !!!
Bạn hãy kiểm tra máy, vào Bootloader, nếu thấy SPL có thông số lớn hơn 4.00 thì có thể sử dụng Tool HardSPL của Canonyang để Unlock đấy.
Tool và hướng dẫn đã có đưa giới thiệu trong khu vực ROM cho Herald.

Nếu SPL nhỏ hơn 4.00 thì tạm bó tay !!! Có thể thử cách dùng ROM nguyên bản của nó (Ship ROM) để nâng IPL/SPL, tuy nhiên % thành công, không dám đảm bảo.

Status
Không mở trả lời sau này.