• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tài liệu phát triển ứng dụng Symbian với .NET

anhxtanh3087

.NET on Symbian OS Booklet from Symbian Press - Phát triển ứng dụng Symbian với .NET

original.aspx

Phát triển ứng dụng Symbian với .NET

Download

MinhThang

Manager
Không có giới thiệu hướng dẫn chỉ bấy nhiêu thì không ai hiểu được bạn à, bạn có thể nói rõ hơn được không?.

duy_ctytvxdkg

Không có giới thiệu hướng dẫn chỉ bấy nhiêu thì không ai hiểu được bạn à, bạn có thể nói rõ hơn được không?.

.NET on Symbian OS Booklet from Symbian Press - Phát triển ứng dụng Symbian với .NET

original.aspx

Phát triển ứng dụng Symbian với .NET

Download

Bạn download tài liệu về đi

Mod nói đúng đấy, cậu thêm vài lời giới thiệu đi. Với lại link cậu đưa dẫn sang 1 trang khác, bắt phải đăng ký mới download.

anhxtanh3087

Phát triển ứng dụng trên Symbian thì C++ vẫn là chủ yếu, tuy nhiên rất khó "xơi". Đặc biệt là những người mới làm quen với C++. Với .NET thì có vẻ đc nhiều người thích dùng hơn. NET60 là 1 SDK cho phép bạn viết ứng dụng Symbian bằng .NET (C#.NET, VB.NET). Trên Symbian.org cũng có tài liệu chính thức về cái này: http://developer.symbian.org/wiki/index.php/.NET_Technical_Overview

TruongHan

Super V.I.P
Java,C++ mình học hết trơn mà ko tài nào viết nổi 1 ứng dụng cho Symbian :(

yenthanh132

Em biết lập trình vb.net này. Mà tiết quá, chỉ thiết kế ứng dụng cho S60v3 trở lên, em đang dùng S60v2, có viết được phần mềm thì cũng cho người khác xài thôi :(