• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tai nghe của iPhone chỉ nghe được 1 bên

yandi

mình vẫn hay dùng con iphone để gắn ra dàn nhạc ngoài để nghe thư giản,ko hiểu tại sao bữa nay gắn tai nghe thì nghe dc có bên tai à,còn nếu rút jack ra lỏng xíu thì sẽ nghe dc 2 bên,nhưng khi đấy nhấn nút next chuyển track sẽ ko dc.
ace nào rành cho mình biết lổi để sửa nhe,ko biết phải do cắm riết nên ko rõ phải chổ cắm jiack 3.5 ly nó thế nào ko,nếu bị fware thì ko phải do mình đã cài thử rồi,xóa rồi restore rồi cài new đủ cả,nghe bên tai ko hay chút nào.
tks ace nhe

Zenki

Super V.I.P
Bị như vậy thì do tai nghe của bạn có vấn đề rồi chứ khôgn phải do iPhone đâu! Thử thay tai nghe khác sẽ được ngay!

Zenki

Super V.I.P
Vậy bạn thử vệ sinh giắc cắm tai nghe trên iPhone chưa? Có thể bụi bám vào đó làm tiếp xúc không được tốt!