• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao G2 (T-mobile myTouch3G) không thể mở máy được?

xame

e mở máy thì chỉ thấy xuất hiện trên màn hình dòng chữ Welcome to T- Mobile myTouch 3G , bên dưới có chữ Emergency dial và change language . em ko biết số nào là Emergency ( ko thực hiện đc bất kỳ cuộc gọi nào ) . Em làm theo hướng dẫn là chạm vào màn hình , sau đó bên dưới xuất hiện hai chữ Skip và Begin , e thử bấm cả hai và cuối cùng đều đòi nhập địa chi Gmail , e cũng lập địa chỉ Gmail và nhập vào nhưng máy lại báo là ko kêt nối dc Internet ( e dùng sim vào mạng Internet dc ) ! hiện giờ con may của em đứng đơ ko chạy dc ( gọi , nghe , ... tất cả các chức năng ) . Làm thế nào bây giờ các bác ? các bác giup e nha ! thanks !

quocthai75

Tốt nhất là bác vào Google, tìm với từ khoá "kích hoạt G1" nhé, sẽ có hàng 1000 câu trả lời

chickenz

cứ skip hết đi là đc, vì trên máy chưa có cấu hình GPRS nên tất nhiên là ko login đc vào gmail chứ sao :)