• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao nên dùng HD2?

langthang262

Luôn tiện nói để các bác đỡ mất công bảo em chém gió. Cái HD2 là ít tiền nhất trong đám đồ chơi em có dưới chữ ký, kể cả cái xe đạp cũng đắt hơn nhiều, nhưng đám đó em xây dựng từ 6 năm cày quốc đó ạh. HD2 cũng >5tr, bằng số tiền cả nhà em tiêu 1 tháng đó các bác. Em mà giàu như các bác bảo em chém gió chắc em cũng chả lăn tăn đâu.

Em lập topic này để hỏi ý kiến các bác có kinh nghiệm hoặc các bác ít tiền, còn các bác đông tiền con đại gia hoặc chính là đại gia cứ lặn đi cho nước nó trong ạh.
Cám ơn các bác!
Đề nghị mọi người không tranh luận lạc chủ đề gây mất đoàn kết. Anh em tham gia diễn đàn để học hỏi và giao lưu, không nên khích bác nhau.
Nếu còn tiếp tục mình sẽ xoá bài và tuỳ mức độ sẽ đề xuất BQT BAN nick đấy

manhktqd

Active Member
Mua con HD2 nào bác cứ check xem timelife thế nào. Càng ít càng tốt. Trước em lấy 1 con của đồng chí Win7s bên tinhte, hàng dùng rồi mà timelife có tổng cộng cả gọi đi và đến hơn 60 phút. Vì hàng xách tay về để nguyên WM6.5 nên kiểm tra được, còn sang Android mình không biết cách kiểm tra. Với lại xem bên ngoài có bị trầy hoặc móp méo gì không là ok.

Casper_HN

Mua con HD2 nào bác cứ check xem timelife thế nào. Càng ít càng tốt. Trước em lấy 1 con của đồng chí Win7s bên tinhte, hàng dùng rồi mà timelife có tổng cộng cả gọi đi và đến hơn 60 phút. Vì hàng xách tay về để nguyên WM6.5 nên kiểm tra được, còn sang Android mình không biết cách kiểm tra. Với lại xem bên ngoài có bị trầy hoặc móp méo gì không là ok.
Em nghĩ cái này cũng như công tơ mét xe máy thôi :D Các bác dùng HD2 mấy ai dùng WM6.5 nguyên thủy đâu. Cứ đành nhìn vỏ và... nhìn người bán mà liệu thôi.
Sau khi cầm tới 4-5 cái thì em cũng chọn được một cái, không phải cái đẹp nhất, mà vì bác bán nói 1 câu: "Bác cứ mang về dùng, nếu bất cứ cái gì không ưng ý trong 1 tháng quay lại đưa em". Sự khác biệt!
Hiện tại 2 tên bạn em cũng đã kết HD2 rồi, ba thằng cứ dí dủm cả ngày với mấy cái flash, rom...

kakatoi

Em nghĩ cái này cũng như công tơ mét xe máy thôi :D Các bác dùng HD2 mấy ai dùng WM6.5 nguyên thủy đâu. Cứ đành nhìn vỏ và... nhìn người bán mà liệu thôi.
Sau khi cầm tới 4-5 cái thì em cũng chọn được một cái, không phải cái đẹp nhất, mà vì bác bán nói 1 câu: "Bác cứ mang về dùng, nếu bất cứ cái gì không ưng ý trong 1 tháng quay lại đưa em". Sự khác biệt!
Hiện tại 2 tên bạn em cũng đã kết HD2 rồi, ba thằng cứ dí dủm cả ngày với mấy cái flash, rom...

her her bác giống e, Lỡ đem ra vọc tý lọt vào tầm mắt nó. Thế là lãnh luôn việc mua máy giùm nó, cài giùm nó và giải đáp thắc mắc.
Cũng mới quay lại dùng HD2 thôi, Sau 1 thời gian dùng Galasy S và nghiệm ra rằng HD2 rất good. chỉ thua mỗi khoản game, lướt nét hay độ mượt hơn hẳn Galasy. Mình thử gần như tất cả các rom đều thất vọng, tốc độ load nó rất chậm. Quay lại dùng hàng HTC vẫn nhất