• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao UP ROM xong ko được

hongngant

Hôm qua em ấn Clear Storage, hôm nay đã thử UP ROM, UNLOCK CID, nhưng sau khi UP ROM xong máy khởi động vẫn báo Tap to the screen to set up Window Mobile based..
Các bác giúp em với, máy của em là M700, đã thử UP ROM gốc và cả 2.1 Full đều có hiện tượng trên, ROM gốc em down trên diễn đàn!

PhamQuang

Manager
Hôm qua em ấn Clear Storage, hôm nay đã thử UP ROM, UNLOCK CID, nhưng sau khi UP ROM xong máy khởi động vẫn báo Tap to the screen to set up Window Mobile based..
Các bác giúp em với, máy của em là M700, đã thử UP ROM gốc và cả 2.1 Full đều có hiện tượng trên, ROM gốc em down trên diễn đàn!

Bạn đang nói tới bước căn chỉnh phải không? Có dấu (+) chứ gì?
Nếu đúng, bạn hãy sang khu vực "Sử dụng" tham khảo cách sử dụng PPC trước đã rồi hãy Up ROM.

hongngant

Hix, sorry bác, tại em mới sử dụng PPC lần đầu nên còn gà, bác thông cảm!
Thank bác nhìu!

Bác ơn, bác làm ơn bỏ chút thời gian nói luôn giúp em là em đang cần làm j với, em tìm trong diễn đàn nhưng chắc chẳng có ai bị cái lỗi về sử dụng như em, thank bác nhìu!

Last edited by a moderator: