• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tam Quốc – Đại chiến bình thiên hạ

Lori_hd

Thời kỳ Tam Quốc là thời kì giao tranh quyết liệt nhất, thời kỳ đổ máu nhiều nhất trong lịch sử Trung Hoa! Game Tam Quốc - Đại Chiến Bình Thiên Hạ sẽ mô phỏng lại bối cảnh hào hùng này
Sử sách ghi lại rằng, cuộc giao tranh giữa ba nước đã tạo nên những trận chiến khốc liệt mà nghìn đời sau vẫn còn lưu truyền. Những âm mưu, những thủ đoạn, máu và nước mắt trải dài suốt thời kỳ này.
Hãy khám phá "Tam Quốc - Đại Chiến Bình Thiên Hạ" ngay bây giờ nhé!
Tình trạng: Game miễn phí không có kích hoạt
chơi bàn phím ảo nhé
e0244678cc1ad7755a0032712c1bb6d0_45918861.untitled.700x0.bmp

nguồn gameviethoa
mutilscr

trungtrung57

Mình không thích cái loại bàn phím ảo, có game nào như Xuân Nguyên Kiếm thì hay biết mấy

style144

ui, điêu thuyền tuyệt ẹp , zậy mà nó òi mình 10k kích hoạt, mình ko đồg ý, thằg lữ bố cướp mất rồi, game pause ở đó lunz , haizzz:(

gentleman1032

ủa game nỳ hùi xưa mình nhớ là nó kêu gửi tn gửi vẫn k mất tiền mừk

gentleman1032

bạn mèo ơi, sẵ cho mình xin link game sát fá lang crack lun yk, tks trước

trùi ui sao mình biết ở đâu mà cho nèk hix game đó hum bữa thấy bên diễn đàn china down zìa oỳ chưa test thử nay thấy có bản VH ùi ^_^ bản s60v5 thì hình như mình có chứ crack thì mình hem bjk đâu

style144

trùi ui sao mình biết ở đâu mà cho nèk hix game đó hum bữa thấy bên diễn đàn china down zìa oỳ chưa test thử nay thấy có bản VH ùi ^_^ bản s60v5 thì hình như mình có chứ crack thì mình hem bjk đâu

uhm, vậy thỳ chờ vậy, cái gem đó nó bắt fải nt kík hoạt mở toàn bản đồ, ko thỳ mình cũg tự cày òi :D

Jay_Chou

Active Member
Sao nói là bản cờ rách mà sao khi chơi đến gặp Điêu Thuyền nó đòi 10K VNĐ là sao ta..@@

vài Game crack nó đòi gửi tin nhắn như vậy nhưng người CR sẽ đổi đổi số điện thoại để nhận tin nhắn nạp sang 1 số không mất tiền. bạn để chế độ OFFLINE rồi gửi tin nhắn xem có mất tiền không nhé.

quachphuthien_1

vài Game crack nó đòi gửi tin nhắn như vậy nhưng người CR sẽ đổi đổi số điện thoại để nhận tin nhắn nạp sang 1 số không mất tiền. bạn để chế độ OFFLINE rồi gửi tin nhắn xem có mất tiền không nhé.

uh thì mình để offline thì nó nói dịch vụ thất bại...đa số game kiểu này mình đều để offline xem có gởi sms được không...game này thì gởi nó thông báo như trên..^^

Jay_Chou

Active Member
uh thì mình để offline thì nó nói dịch vụ thất bại...đa số game kiểu này mình đều để offline xem có gởi sms được không...game này thì gởi nó thông báo như trên..^^

à trên Topic chỉ là việt hóa không thấy chữ Crack???

P/S : @hieuna
Hiện tại có 2 người xem chủ đề này (2 thành viên và 0 khách)

-> Xem Welbeck với Ashley Young không kìa em :D