• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tam Quốc online - Game hay

Duongphamvan94

là 1 game ol như võ lâm nhưng theo em thì hay hơn và đẹp hơn .Có 4 phái :đao,kung,kiếm,quạt.Nhiều skill đep nữa.Screenshot em k biết up,mọi ng down ve rùi up hộ em.Có 2 bản,sisx và jar.Link down.

link down

Last edited by a moderator:

Duongphamvan94

Game hay mà k ai vô à.chán thật.ai dẫn em cách chèn ảnh với.down về rùi xuống dòng 3 đăng ký.chọn sver 3or9.có số 3,9 ở đầu .sau này em sẽ hướng dẫn tiếp

Chỉnh sửa cuối:

Duongphamvan94

bạn ơi.k co sis đâu,chi có sisx và jar thui.sau đay mình hương dẫn cách chơi.các phím thao tác như sau.ấn 1,2 la vô hòm đồ.trong hòm đồ nếu muốn đeo đồ thì chọn đồ đó rùi bấm 2. Tiếp theo 1.3.1 là thông tin nvât.1 .3.2 xem diểm pk(điểm giết ng,điêm đi chiên trương...),clan...tiêp theo.1.3.3 la nâng câp skill,1.3.4 la săp xêp skill.1.3.5 là menu chế đồ (phải mua sách để học chế đồ).1.6.1 xem nvụ(co auto tim npc,quái ) .thê là nhưng phim cơ bản đê play game rui.sau đay minh sẽ hương dân + điêm chi sô môi khi len lv.vao thong tin nvât 1.3.1 o đo co 4 dòng điêm chi sô,như đa giơi thiêu có 4 phai. Môi phai co điêm + chi sô riêng.+ damage con đao thì + dòng 1 ,con kung + dòng 3,con kiêm,quạt+ dong 2.dòng thư 4 la + máu cho cả 4phái

Chỉnh sửa cuối:

Duongphamvan94

link sisx đây
bản sisx so với bản jar có thêm âm thanh khi ra skill,nhạc nền,ảnh nền đẹp nữa,còn lai k khac j nữa
Em lưu y,nếu máy là s60v5 thì nên tải bản jar vì hình ảnh nvật sẽ có nhiều thay đổi khác hoàn toàn với các ảnh post ở trên ,trôn đẹp hơn rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Duongphamvan94

trong menu 1.3.3 la nâng câp skill ,cư lên 2 lv mơi co 1 điêm + skill. O trong này có 3 hàng sk.hàng 1 là sk chủ động,hàng 2 là sk bị đông.hàng thứ 3 là sách bí tịch phải học mới có. Tiêp theo,la giao tiêp với ng khác .khi vòng tròn xanh ơ chan 1 ng khac ,cac ban bâm phim chon giưa se hiên len 1 bang. Dong 1 la mơi tổ đội,dong 2 pk(danh nhau) dong 3 xem thong tin ng đo .dong 4 chat,dong5,6,7 tơ k ro,dong 8 la mời giao dich. A,menu 1 .4 la menu ve ngưa.ngưa co thê lam nhiem vu đc hoac nhat đc.trong nay neu ban co ngua thi chon 1 la thong tin ngua,chon 2 la deo đô ngưa ,chon 3 la cưỡi ngưa,chon 4 là cho ngưa ăn cỏ nêu có.chon 5 la bỏ ngưa ,chon 6 la tach riêng ngua ra.chon 7 la vưt ngua hay sao y.game này nhờ các pro việt hoá giúp

Duongphamvan94

tớ cũng k rõ,bạn cứ down phiên bản phù hợp với màn hình là đc.
Chán nhỉ game hay ma chẳng ai chơi

DreamLand

Thêm hình cho bạn rồi đó !!!

Game này Giao diện giống 3D quá :D
Nhân vật đa dạng và nhiều hơn Võ lâm 3 rất nhiều.
Phong cảnh đẹp, hình ảnh của Game rất dễ thương từ Nhân vật tới Quái vật ^^i

Duongphamvan94

em đã nói rằng game hay mà,chơi lâu thì sẽ thấy càng hay hơn.vì game là tam quốc ol,nên lúc mới lập nhân vât có chỗ chon nước:ngụy,thục,ngô.sau này khi lên 4x trở lên có thể đi chiên trương vơi 2 nươc còn lai,hoặc từ map 5x trơ lên là map biên giới giữa 3 nươc ,cùng đanh quái,cung lam nvụ vơi 2 nước,nhưng dễ có nguy cơ bị các nước khác đánh .

Duongphamvan94

dreamland,anh chơi ở sver 3 or9 nha,ở đó có nhiều việt nam đó.xem hình post lên ,anh có thấy biểu tượng đao,mũi tên,...màu đỏ bên cạnh tên nhân vât k,đó là biểu tượng của nước ngụy,nước thục sẽ có biểu tượng màu xanh,nước ngô là biểu tượng màu vàng.sau đây e nói sơ qua về 4 phái.đầu tiên là phái cầm đao.phái này máu trâu ,thủ khỏe,nhưng damg nhỏ nhất.phái kung thi máu,thủ trung bình,damg to.phái kiếm máu trung bình,thủ yếu,damg to nhất.phái quạt máu khỏe,thủ cực yếu,damg trung bình nhưng có skill buff máu rất hay.
Nói đến viêt hoa game nay thì em chịu,rất khó khăn chứ k dễ như 1 số game jar khác,mong các pro việt hóa giúp

anglelove_199x

K cài đặt đc.Down về là file jad.Nó pắt cài onl nhưg k down đc.Post jùm mình fjle cài cho n72 đi

hoangtu_ngok

tui cầy lên 56 thi het mb free lên bỏ lun .kaka.thằng ban tui dứng tốp 10 diển pk vói bọn hồ cẩm đào lun

phamsyhung

Bạn ơi trong này không có thủ khố à :| để đồ nặng quá

Mìk đã biết cách khắc phục khi bị vào góc lác rồi. Ấn 1-0-3 là ok

Last edited by a moderator: