• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc iOS 5 cho iphone 2g

lqhuygso

Ae nào rành thì chỉ giáo mình với

Mình tìm hiểu trên mạng thì thấy có bản MOD iOS5 dành cho IP 2G. Và thấy mấy bài trên pdaviet nói là bản đó chỉ thay đổi giao diện chứ k thể cài app yêu cầu fw từ 4x trở lên, có fải vậy k các bák?

Mình đang xài con ip 2g. E này mình đang xài fw 3.1.3, mình vẫn xài bình thường, vô chat yh vô tư. Nhưng cách đây k lâu thì mình có lên cydia cài 1 app nhưng khi cài xong thì mình bị treo táo. Sau đó thì mình restore và JB lại máy. Nhưng khi làm xong thì mình cài lại phiên bản yh lúc trước cài thì lại k đc :(. Nó báo phiên bản yh cũ rồi k sử dụng đc, yêu cầu cài bản mới

Yh lúc trc xài phiên bản v1.2

Mà yh phiên bản mới yêu cầu fw 4x trở lên >"<

Và mình định up lên bản MOD iOS5 dành cho IP 2G, bák nào rành thì cho mình biết mình có nên up lên bản MOD k vậy?

Ae nào rành giúp mình với

Tks mọi người.

bigboo

đúng như bạn nói
bản mod trên chỉ là mod giao diện
iPhone 2G ko thể lên đc quá iOS 3.1.3
muốn cài phần mềm yahoo bạn cần
bạn phải tìm lại phiên bản trước đó phù hợp vs iOS 3.1.3 bạn đang dùng