• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC SURROUND

toan1101

Tôi mở topic này để chúng ta cùng nhau tập trung chia sẽ thông tin về sử dụng HTC Surround , ai có thắc mắc hay kinh nghiệm hay xin nêu ý kiến ở topic này để chúng ta cùng nhau thảo luận.

Chỉnh sửa cuối:

toan1101

cho em hỏi cách tắt 3G , sóng nó nhảy như nhảy hip hop vậy.em vào setting thì có Cellular , có chỗ tắt Data connection ,nhưng ko có chỗ tắt hay chọn 2G hay 3G.

bác nào giúp em với . thanksss

còn nhìu câu hỏi nữa ,nhưng để em ngâm cứu tí rồi hỏi tiếp :p

Chỉnh sửa cuối:

toan1101

cuối cùng là tự hỏi tự trả lời lun :D

vào phone đánh mã ##3282# chọn cái ... -> setting -> chọn 2G only

toan1101

sẵn cho em hỏi làm sao tắt chế độ : khi có cuộc gọi mình úp máy lại là nó im lặng.

và làm sao bít máy đã up Nodo hay chưa :)

Chỉnh sửa cuối:

blackdoor

Manager
sẵn cho em hỏi làm sao tắt chế độ : khi có cuộc gọi mình úp máy lại là nó im lặng.

và làm sao bít máy đã up Nodo hay chưa :)
Để đáp ứng yêu cầu của bác (úp máy - im lặng) cần dùng soft gọi là Attentive Phone, đây là soft miễn phí của HTC.
Để xem máy đã update NoDo hay chưa bác chỉ cần kiểm tra chức năng Copy/Paste, nếu có nó tức là đã update NoDo rồi.

toan1101

Để đáp ứng yêu cầu của bác (úp máy - im lặng) cần dùng soft gọi là Attentive Phone, đây là soft miễn phí của HTC.
Để xem máy đã update NoDo hay chưa bác chỉ cần kiểm tra chức năng Copy/Paste, nếu có nó tức là đã update NoDo rồi.

muốn cài soft trên marketplace nhưng nó ko cho đăng ký acc , chán ghê
công nhận thằng WP7 mệt quá

Đúng là con Surround này ROm của nó khác HD7 , như trên HD7 thì có tùy chọn 2G-3G, Su thì lại không có :-?? . Các bác có biết vì sao k nhỉ ?

ndlinhql

Không được bạn à những tin nhắn và cuôcc gọi vẫn còn mình muốn máy hoàn toàn sạch sẽ như lúc mới vừa ra khỏi hộp

baubis

Tôi cài HTC Hub bị lỗi ko download được, bro nào biết xin chỉ giáo. Tks

namson198

Tếng việt cho HTC SURROUND

Có ai biết cài tiếng việt cho HTC SURROUND cho em xin giùm. Em cũng không biết tại sao căm usb vào máy tính lại không nhận là sao nhỉ?