• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về HP6325

fan

Câu hỏi đầu tiên xin hỏi về ROM h6325

Tôi đã cài ROM mới lấy từ hp.com tuy nhiên sao ROM revision và Bootloader lại khác nhau. Sau đó không cài tiếp được bộ Wireless LAN Driver (sp30684.exe) (yêu cầu ROM 1.10.08 có rồi), nó báo là ROM không đúng, không biết có phải nguyên nhân đó không? :(
Loại hp này còn một bệnh điên đầu nữa là không tắt wifi được, lúc được lúc không, mà thường thì bật lên rồi thì rất khó tắt.
Bạn nào giải quyết được xin giúp. Cám ơn. hix...

fan

Cái này đâu phải WM2005 đâu bạn, vẫn là 2003 lấy trên hp.com đó.

buicaonhan

cho hỏi tại sao khi sao hay chép dữ liệu vào thẻ nhớ không được ,nhưng vẫn chép được vào bộ nhớ của máy .tui đang sử dụng máy Hp:O

buicaonhan

làm sao xóa được cái biểu tượng của chương trình phần mềm chạy trên máy mặc dù mình đã xóa dữ liệu của nó,

tuonglai

dòng hp6xxx chạy wm2003, chạy các bản cũ ổn định hơn bản mới

khi đã xóa dữ liệu, bạn chỉ cần chạy lại máy là ok

Last edited by a moderator:

longphibaccai

phucfcgialai: dòng HP 6325 này không up lên được WM2k5,chỉ có nâng phiên bản sau thôi. dòng này về ROM rất ít, chỉ 2 phiên bản. Mà bản nào cũng bị lỗi cả,ko lỗi cái này thì cũng lỗi cái kia.Phiên bản ROM 1.0.36ENG(phiên bản 2) là ổn định hơn 2 thèng kia.Còn cái nào thiếu thì mình tìm soft về và cài lên thôi.Thèng này cũng hơi nhiều bệnh,không tự động tắt chương trình,Không hỗ trợ xoay màn hình...

buicaonhan:bạn chép thế nào, chép bằng ActiveSync thì bạn có thể chép được vào máy hoặc thẻ nhớ,còn bạn muốn chép nhạnh thì bạn có thể chép bằng bên ngài bằng đầu đọc thẻ.Còn bạn bắn bluetooth không vào thẻ nhớ mà vào máy thì bạn có thể chỉnh đườn dẫn file bằng Bluetooth Manager->setings để chỉnh lại đường nhận File.
Để xóa biểu tượng của chương trình thì bạn vào Window->Start menu rồi chọn file mà bạn muốn xoá.