• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về phần mềm chát cho htc s620

vip_saker

số là mình rất hay chat trên mobile mới chuyển qua dùng em s620 này .mình đã cài 1 sô phần mềm chat như nimbuzz. palringo.slick ..nhưng đều không dùng được với gprs ( wifi thì ok ) mắc dù mình đã làm theo một sô cách như sửa lỗi protocol thêm cn. nhưng chả ăn thua và nó chỉ thỉnh thoảng vào đựoc ,như kiểu ăn may ý chán lắm ..bạn nào biết chỉ mình với mình dung yahoo

Chỉnh sửa cuối:

domanhtai

Oh
Mình đang dùng con này, cũng dùng Palingo rà thấy rất ổn định đó thôi bạn
Bạn kiểm tra lại xem nào

lilzorro

chắc do bạni cấu hình gprs chưa đúng rồi. mình vẫn dang dùng các phần mềm đó, có thấy gì đâu.

helloyousucker

hình như htc excalibur có vấn đề với bàn phím khi xài java nên ko xài ola dc bác ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

Lesangmd

Trên điện thoại PPC và MS Smartphone mình khẳng định là không có phần mềm nào hay và tiện lợi hơn Palringo 2.5.2 premium, nhiều giao diện, chát siêu tốc, tiếng Việt cũng có, ít tốn dung lượng, chát nhiều tài khoản (Gmail.Yahoo.Facebook,...)...