• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thăm dò] Có nên làm một bản Info VietNam không

tinh_la_gi

Administrator
TLG thấy rất nhiều phiên bản dạng thông tin của 1 quốc gia hay một khu vực nổi tiếng nào đó.

Hiện tại trên PV không ít anh em có thể VH và change data nên TLG củng không ngại vấn đề này.

Không biết ý kiến anh em thế nào nếu chuyển data này thành của VietNam ?!

Nếu nhanh thì khoản 2 tuần sẽ có 1 bản demo để anh em xem.

Như TLG đã nói các app dạng này rất nhiều có cái data khá lớn cái thì vừa phải.

Với data nhỏ thì 1 người với chút ít tài liệu thì hoàn toàn có thể nhưng với data lớn thì cần khá nhiều tài liệu và hình ảnh.

Vì thế TLG lập topic này mong nhận ý kiến anh em và có nhả ý mời anh em tham gia đóng góp xây dựng data.

Data gồm : Thông tin chi tiết 1 di tích, danh lam thắng cảnh nổi tiếng tại 1 tỉnh thành của VN kèm hình ảnh ít nhất 2 tấm!
Data củng có thể là : toàn bộ thông tin của 1 tỉnh !

Mong nhận được ý kiến đóng góp của anh em

ThAngNgO_

em cũng cổ vũ hết mình, thấy chữ ký TLG có iATM chắc đang triển khai,em mong mỏi cái ATM lắm =D>

HHN

Well-Known Member
Ủng hộ hai tay luôn, làm soft kiểu này thì data khá lớn đó :D , nếu cần hỗ trợ, mà khả năng của HHN giúp được thì cứ PM cho HHN nhé :D

IPHONE12

Ủng hộ hai tay luôn, làm soft kiểu này thì data khá lớn đó :D , nếu cần hỗ trợ, mà khả năng của HHN giúp được thì cứ PM cho HHN nhé :D

hay quá.ủng hộ 2 tay 2 chân lun