• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÂN MỜI ANH/EM HẢI DƯƠNG

tinh_la_gi

Administrator
Như đã có trao đổi cùng anh PhamHien

Ngày 10-08 TLG sẽ có mặt tại 559 Hải Dương :D (theo chỉ điểm của anh PhamHien)

Đây cũng là lần đầu tiên TLG ra khỏi HN nên đã có trao đổi cùng anh PhamHien mọi hoạt động của TLG sẽ do anh PhamHien thu xếp (Anh em HD thì chắc có số anh PhamHien rồi)

Dự kiến thì gặp mặt anh em trong 1 ngày ... còn 1 ngày thì anh PhamHien sẽ cho TLG mượn xe "du lịch tự túc" :D có anh em nào rảnh đi cùng thì tốt quá :D

Riêng vấn đề mấy anh em ngoài HP có kéo vào HD hay không thì sáng mai (ngày 1-8) TLG sẽ có thông báo cụ thể với anh em HD - theo anh PhamHien trường hợp anh em HP ko vào được thì 1 số anh em HD sẽ cùng TLG ra HP gặp mặt anh em ngoài HP

Update 02-08
Thông tin từ anh HHN (Hải Phòng)
Thì anh chưa thu xếp được nên chưa có quyết định cuối cùng được. Nhưng chắc chắn "sẽ trắng 1 đêm nhậu" ở HD hoặc HP (Chưa biết có anh em nào ở HD cùng TLG tiếp cái lão HHN này không ... :D )

Liên lạc với TLG : xxxxxxxxxxxx - xxxxxxxxxxxx

CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU CỤ THỂ NGÀY 10/8

Buổi sáng: 9h anh em tập chung tại trụ sở 31 Chi lăng để "chém gió" và đợi công điện của admin.
Theo lịch thì tinh_la_gi sẽ đến HD khoảng 9h.

Sau khi đón tinh_la_gi chắc còn sớm chưa thể liên hoan ngay nên dự định nếu tinh_la_gi còn sung sức thì lượn 1 vòng quanh thành phố Hải Dương để thăm quan thành phố đến 10h30' sẽ kết thúc chương trình thăm quan.

10h30 mời tất cả anh em về Nhà hàng 123 khu đô thị phía Đông Nam Cường để tiếp nhiên liệu.

Sau khi nạp nhiên liệu đầy đủ ta tiến hành xả nhiên liệu lại khu vui chơi, giải trí Vườn Thanh Bình và những chỗ khác nếu anh em muốn. Thời gian giải trí xả nhiên liệu dự kiến đến 15h.

Trong khoảng từ 15h đến 18h nếu tinh_la_gi biết chơi thể thao mà muốn giao lưu với anh em HD thì có cầu lông, bóng bàn. Nếu không thì anh em sẽ đưa thăm 1 trong số các điểm như: Văn miếu Mao Điền (nơi đây thờ những người đã đỗ Tiến sĩ qua các thời kỳ phong kiến và cũng là địa danh có nhiều người đỗ Tiến sĩ nhất cả nước. Hoặc có thể đi thăm khu di tích Côn Sơn - Kiếp Bạc (theo em dự là trong khoảng 3h thì chỉ đi được 1 điểm mà thôi). Nếu tinh_la_gì đã có kế hoạch cho ngày 11/8 đi những điểm này thì theo kế hoạch của tinh_la_gi.

Buổi tối: Anh em ở Hải Dương sẽ tiếp tục giao lưu với tinh_la_gi.

Chỗ nghỉ: Hiện tại chỗ nghỉ thì không phải nghĩ. Khong_co_ai đã có kế hoạch đầy đủ về chỗ nghỉ. Nếu tối muốn có ai đó phục vụ thì khong_co_ai sẽ sắp xếp nơi có người phục vụ, thích nơi yên tĩnh thì có nơi yên tĩnh, ngoài ra còn phương án mời tinh_la_gi về nhà khong_co_ai nghỉ ngơi.

Ngày 11/8:
Theo kế hoạch của tinh_la_gi rồi anh em tiếp tục chương trình.
==========================
Phân công công việc:
Khong_co_ai PhamHien sẽ đón tinh_la_gi và đưa đi thăm quan khu vực Hải Dương vào buổi sáng 10/8.

PhamHienthangbb sẽ được cấp thẻ phóng viên ảnh và phụ trách khâu ghi hình và quảng bá sự kiện.

Khong_co_ai sẽ lo khâu ăn ghỉ của tinh_la_gi tại khu vực thành phố Hải Dương.

Về phương tiện đi lại cho ngày 11/8 để tinh_la_gi đi "PHƯỢT" trên phố, nếu thích đi xe côn thì đi xe của khong_co_ai thích xe ga thì có PhamHien.

Các anh em khác có trách nhiệm có mặt đông đủ, đúng giờ và tham gia nhiệt tình các hoạt động giao lưu.

Trên đây là kế hoạch sơ bộ của khong_co_ai, mời anh em tham gia để kế hoạch được chu đáo!

Danh sách dự kiến các mem PDAVIET có mặt

1. tinh_la_gi - admin
2. dinhtuandung2012 - Quảng Ninh
3. HHN - Hải Phòng
4. HTC_VUTHANH - Hải Dương
5. khong_co_ai
6. PhamHien
7. thangbb
8. bemeolovepethuy
9. dutunguyen
10. kdv2108
11. mrlingling
.......
..........

Last edited by a moderator:

Taki7610

Unlock_GSM
Ku đi "họp" tận ngoài Hải Dương luôn cơ à :D, lên cho anh em thấy .

PhamHien

Cảm ơn Admin tinh_la_gi đã dành thời gian về HD chơi với anh em HD. Mình sẽ bàn bạc với anh em CLB để sớm thống nhất kế hoạch và đưa ra lời mời với anh em HP và các anh em khác, nếu có điều kiện, cùng tham dự. Hy vọng đây sẽ là cuộc giao lưu rất đông vui và hữu nghị. :)

thangbb

chương trình cụ thể các bạn cứ bàn với nhau, tôi đi dự theo giấy mời là được rồi

khong_co_ai

Active Member
Xin lỗi anh em vì mấy bữa nay không online được.
Câu lạc bộ PDA HD nhiệt liệt chào đón các bạn ở khắp mọi miền của tổ quốc cùng về chung vui với anh em PDA Hải Dương.
Thay mặt CLB có lời mời chân thành tới anh em CLB Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh cùng về chung vui với anh em Hải Dương nhân dịp có Admin Tinh_la_gi có chuyến du lịch Bắc kỳ vào ngày 10/8/2013
Anh em Hải Dương đã săn sàng đợi đến G để đón Admin. Khi nào đến điểm đỗ 559 thì bác cứ alo cho em hoặc Hiển để đón.
Số của em: 0902.194.180
Tên cúng cơm của em là Trung bác nhá.

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Không biết admin tinh_la_gi sẽ đến Hải Dương vào buổi sáng hay chiều để anh em còn biết mà chuẩn bị? Chiều 9/8 bác SMS cho em lịch khởi hành ngày 10/8 cái nhá.

tinh_la_gi

Administrator
Không biết admin tinh_la_gi sẽ đến Hải Dương vào buổi sáng hay chiều để anh em còn biết mà chuẩn bị? Chiều 9/8 bác SMS cho em lịch khởi hành ngày 10/8 cái nhá.

Sáng sớm ThanhDoan sẽ cho TLG lên xe Hoàng Long để ra HD (Chắc ko dzám ăn sáng vì bi say xe hic.hic) ... cái này để ra đó anh xem lịch xe chạy thế nào sẽ báo ngay để anh em còn đón TLG (chiều ngày 8/8 sẽ mua vé trước cho chắc và chủ động giờ giấc).. chứ xuống xe lớ ngớ em nào xinh tươi hốt đi khỏi về lại Xì Gòn luôn quá :D

khong_co_ai

Active Member
Xe chạy HN-HD 1 phút 10 chuyến nên bác cứ yên tâm, vấn đề là chọn xe nào có em xin tươi ngồi bên cạnh thôi

tinh_la_gi

Administrator
Xe chạy HN-HD 1 phút 10 chuyến nên bác cứ yên tâm, vấn đề là chọn xe nào có em xin tươi ngồi bên cạnh thôi

Thế sáng ra đứng hóng chừng nào có em xinh tươi thì leo lên :D

Từ HD và HP có thể thẳng tuyến nào ra đến Ninh Bình không vậy khong_co_ai ?

thangbb

Ninh bình không thiếu gì xe, ra đường 5 chắc 10p/xe tuyến bắc nam, thanh hóa, nghệ an,...lên xe đi được

khong_co_ai

Active Member
Ninh Bình nằm dọc quốc lộ 1A nên bác lại càng yên tâm. Trên đường bác ra HN thì sẽ qua Ninh Bình. Bác đến HD rồi đi HP thì từ HP bác ra bến xe Cầu Rào bác lại tha hồ mà chọn xe tuyến Bắc - Nam.

tinh_la_gi

Administrator
Chắc chắn là ra HN là ngan Ninh Bình .. nhưng tụi VietNamAirline ko cho nhảy dù xuống :D

Xe cộ thuận lợi thế thì ổn quá rồi ...

PhamHien

Thấy admin tinh_là_gi nói ở gần Giáp Bát(bến xe phía Nam) thì có thể chọn lựa sau:
- Vào Bến Giáp Bát bắt xe Hoàng Long chạy tuyến Giáp Bát - Hải Phòng, đến TP Hải Dương thì xuống Lilama(559) ngay mặt đường 5.
- Chạy bus sang bến Gia Lâm hoặc Lương Yên, bắt xe Hải Phòng, Quảng Ninh...về qua TP Hải Dương thì xuống.
Thời gian khoảng 1 tiếng rưỡi, chắc về HD tầm 9 giờ sáng. Anh em sẽ đón luôn.
Từ Hải Phòng có luôn xe ra Ninh Bình, thường chạy theo tuyến Thái Bình, Nam Định, Ninh Bình, Thanh Hóa ..theo quốc lộ 10 rồi ra QL 1 chứ không chạy lên HN đâu!

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

nếu a chịu đi xe máy.sau khi HD xong em chở a đúng tới nơi cách ninh bình 30km.nếu thích xún ninh bình lun :)) ( trong ngày thứ 7 hoặc chủ nhật ) :)):))

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Mấy bữa nay đang đắn đo không biết có tham gia với các bác được ko ? 15 năm ngày ra trường, bây giờ gặp mặt lại nửa muốn đi - nửa ko..."tâm trạng quá "