• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thân mời các thành viên pdaviet cùng dự Offline Symbian

thanhlongnd

Thư mời tham gia buổi Offline Symbian - Hà Nội
lần V

Cùng nhau đem Trung Thu đến mọi trẻ thơ

Đã nhiều tháng kể từ lần Offline thứ IV, dù đã rất nhiều ý kiến mong chờ 1 buổi Offline hoàng tráng tiếp theo, nhưng chúng ta chưa có dịp ngồi lại với nhau. Do vậy, thay mặt BTC, HươngHương xin phép được đứng ra tổ chức một buổi Offline lần thứ V để chào đón Trung Thu và cùng nhau tặng bánh Trung Thu cho trẻ em nghèo khó, với tiêu chí mọi trẻ em đều có quyền được hưởng ngày tết đặc biệt này.

Nhằm tăng tính đoàn kết giao lưu giữa các diễn đàn công nghệ, giữa những con người đam mê công nghệ nói chung và anh em sử dụng symbian nói riêng, Thanh Long thay mặt BTC thân mời mọi người đến dự buổi Offline chung vui và ý nghĩa này.

Chi tiết mời mọi người xem tại Thư mời

Các bạn có thể đăng kí trong thư mời hoặc tại đây luôn, Thanh Long sẽ cập nhật ^^

Rất cám ơn sự có mặt của các bạn trong ngày vui này :)

Xin chân thành cảm ơn, chúc mọi người sức khỏe niềm vui ^^

Chỉnh sửa cuối:

DuaBeo35

Hơ hơ em đặt một viên gạch nhá, thời gian địa điểm thế nào nhể.
Sao bác ko dán topic này khắp diễn đàn cho anh em biết thông tin nhể :D

thanhlongnd

Hi Thanh Long ko có quyền hạn dán topic này trên diễn đàn nên chỉ có thể viết thư mời mọi người thôi hihi

MinhThang

Manager
Cảm ơn thanhlongnd rất tiếc là xa quá không thể tham dự được, chúc các bạn có buổi Offline vui vẻ và hoành tráng.