• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thành viên được yêu mến nhất !

Thành viên bạn yêu mến nhất !

• PhamQuang

Votes: 2 11.8%
  • AnhTu

• Taki7610

Votes: 7 41.2%
  • Badamgiak23

Votes: 1 5.9%
  • HaChau

• ThaiKien

Votes: 0 0.0%
  • tinh_la_gi

• LuongQuang

• Kojiro

• Vietvnn

• TuanQuang

• Tmap

• Loveblue

• Hungpdahl

• NguyenHoangLan

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Mình lập Topic này để anh em đề cử và bầu chọn ra thành viên trên PDAVIET mà anh em cảm thấy "quý mến" nhất.Mong anh em tham gia nhiệt tình để chọn ra người thắng cuộc.Phần thưởng dành cho người thắng cuộc sẽ là 10.000 PVD - tiền túi của mình đó nhé :D Ai có lòng hảo tâm ủng hộ để nâng cao phần thưởng,các thành viên thứ 2 và 3 cũng sẽ nhận được quà tặng.

Thân gửi toàn thể anh em PDAVIET !

Đầu tiên mình tạm thời đề cử 1 số thành viên trong BĐH vì có lẽ đó là những người mà anh em biết nhiều nhất ;;)

Giải thưởng sẽ trao vào ngày 15/1/2008 nhé.

PhuongAnh

Mình nghĩ mỗi người được bình chọn có mỗi một người là hơi ít bạn ah

CongVoi

Super V.I.P
mình còn nhìu người nữa mún bình chọn lém hixhix còn cách nào nữa hok nhi????:-??:-??:-??

hcqp

Theo mình, nên để bác Quang làm ban giám khảo hay hơn! Vì bác là cha đẻ của diễn đàn mà! Đến thời điểm này, bác Quang chỉ mới được 1 phiếu... nhưng tin chắc rằng, đến lúc kết thúc, bác Quang sẽ là người dẫn đầu thôi!. Mà nếu, ai cũng nghĩ là bác Quang luôn dẫn đầu thì không ai bỏ phiếu cho bác ấy .... cũng bất công nữa!

Kojiro

Super V.I.P
Nhất trí với a Phong (hi vọng đúng tên :D). Để chú Quang làm chủ khảo cho còn cho các DHV khác nữa :))

pdana

Theo mình nên trao giải phụ cho người bình chọn cho người thắng cuộc cộng với chỉ số phụ là dự đoán thắng cuộc với bao nhiêu phần trăm số phiếu ủng hộ.

Badamgiak23

Super V.I.P
Theo mình nên trao giải phụ cho người bình chọn cho người thắng cuộc cộng với chỉ số phụ là dự đoán thắng cuộc với bao nhiêu phần trăm số phiếu ủng hộ.

Anh em làm vậy có vẻ chuyên nghiệp quá :-? Chúc mừng Taki nhé,hy vọng BQT sẽ quan tâm tới cuộc thi này và tạo ra 1 huân chương mới (khác với 5 loại huân chương) và lấy tên là "Huân chương cho thành viên được yêu mến nhất" để tặng cho người thắng cuộc....Theo mình ai làm giám khảo cũng vậy thôi mà,vì anh em tự do bình chọn bỏ phiếu kín,kết quả công khai ;;)

AnhTu

Super V.I.P
BQT sẽ lập ra Bình chọn mới, hy vọng sẽ dành cho tất cả các bạn một niềm vui.
Tạm thời khóa bình chọn này nhé Long. Sorry all mọi người :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Vì BQT đã quyết định khóa Topic này lại,nhưng trên tin thần ban đầu đã nêu của cuộc chơi.Mình vẫn gửi tặng Taki7610 10.000 PVD tiền thưởng như đã hữa.
Chúc em mạnh khỏe,may mắn,đạt được nhiều thành công trong cuộc sống và cống hiến nhiều hơn nữa cho PDAVIET thân yêu !

Status
Không mở trả lời sau này.