• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận các thiết bị bluetooth cho S60V5

khiem777k

em lập topic này vì muốn cùng với các anh chị em trong forum này thảo luận về:
1- bàn phím bluetooth.
2-tai nghe bluetooth.
3-có thể có mouse bluetooth
4-các thiết bị bluetooth khac...........(các bác bổ sung thêm giúp em)
5-các phần mềm hổ trợ thiết bị bluetooth
cho các dòng s60v5
và cũng xin các bác tư vấn dùm 5800 dùng bàn phím bluetooth gắn ngoài có được ko.và là loại nào thì ok nhất ?
.mở hàng đi các bác.
chúng ta cùng nhau tư vấn giải đáp cho nhau về các thiết bị không dây (bluetooth) cho s60v5 nhé !!!
video 5800 kết nối bàn phím bluetooth iGo
[video=youtube;tXP_3uJ-xNM]http://www.youtube.com/watch?v=tXP_3uJ-xNM[/video]

Chỉnh sửa cuối:

hoaithang

Cho mình hỏi Nokia 5530 có dùng đc bàn phím bluetooth ko? Và bàn phím bluetooth có phân biệt dành cho PC hay cho điện thoại ko vậy

llTuyetTinhCocll

Cho mình hỏi Nokia 5530 có dùng đc bàn phím bluetooth ko? Và bàn phím bluetooth có phân biệt dành cho PC hay cho điện thoại ko vậy

có lẽ là được kết nối thôi....vì BT thì thế nào nó cũng nhận thấy còn dùng đc hay ko thì hên xui....thử mới biết dc....nhưng khả năng là được..

khiem777k

có bàn phím bt là được thui.có phần mềm hổ trợ bàn phím bt cho dòng s60v5 mà

yeun70

thường dòng V5 là Bluetooth đều hỗ trợ A2DP nên có thể kết nối tai nghe Stereo dc còn bàn phím thì mình ko rõ

Nguoi_Tuyet

Cho giá luôn đi bạn. mình đang quan tâm về mấy cái bàn phím bt nhưng không biết giá cả ra sao?

minhtrinhthanbi

Mình mới tạo được con Nokia bluetooth BH-108 để dùng cho con N 5700 và N97 nhưng điện thoại không nhận được thiết bị Bluetooch BH-108, khi mở Bluetooth dò tìm thì nó báo không tìm thấy. Xin các bạn trên diển đàn giúp mình với. Thank you!

dzzung34

Có bạn nào biết cách lưu file tin nhắn blutooth từ máy khác gứi qua không ? ý là lưu tin nhắn blutooth qua thẻ nhớ ? ai biết chỉ mình với .THANKS ...