• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia 6700 Slide

AndyCuong

Supper Moderators
Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia 6700 Slide
Hiện đã bắt đầu có 6700 Slide trên thị trường. Tôi mở topic này để cùng nhau thảo luận, chia sẻ những kinh nghiệm trong quá trình sử dụng 6700Slide .

Hãy tuân theo quy định của PDAViet trong quá trình thảo luận tại TOPIC này.

Chúc vui vẻ!

mckenzise

E có thằng bạn xài con này nên cũng có dịp cầm test thử :)

Camera 5MP xài cặp Flash LED , chụp ảnh ngoài trời quá đẹp lun . N82 của e mất cửa :((

Máy chạy rất nhanh , e nghĩ chắc cái CPU của nó bèo bèo cũng 500mHz trở lên .

Kô có Wifi , GPS , xài jack 2.5m và thẻ nhớ nằm dưới Pin . Hehe , khâu này nó lõm rồi .

Àh nó xài fimware 032.005 rm577 .

.......................................

Máy mượn nên hok dám test nhiều đc ,hihi .

con 6700slide này ra mắt cùng đợt với C5,giá em nó bây giờ là 3.9tr,nhưnh vẫn còn khá cao so với giá trị thật của nó...?! mình thấy các mẫu 3rd ra sau này chẵng có gì đột phá như các mẫu trước cả. !

beyeuquetrac

mấy bạn cho mình hỏi: sao mình xem trên mạng với hướng dẫn thì 6700s không có GPS. Nhưng sao mình cài google map thì lại có GPS là sao :-?

Trvuphuong

Member
mấy bạn cho mình hỏi: sao mình xem trên mạng với hướng dẫn thì 6700s không có GPS. Nhưng sao mình cài google map thì lại có GPS là sao :-?

đó là google định vì bằng trạm thu phát sóng mặt đất đó bạn! Nếu có gps thì trong ứng dụng có biểu tượng để chữ vị trí mở lên có cái la bàn, thì máy bạn mới có gps!